Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking News: Meli ya MV Maendeleo yakwama kwenye tope (adrift) huku ikiwa na abiria

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by silent lion, Mar 1, 2012.

  1. s

    silent lion JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 498
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Wadau Meli hiyo imekwama tangu jana usiku. Ilikua ikitokea Unguja kwenda Pemba. Ilikosea njia na kukwama kwenye eneo la Matumbini karibu na bandari ya Mkoani Pemba.

    Taarifa tulizopata abiria hao zaidi ya 400 washaanza kuokolewa na boti za KMKM.

    Meli nyengine ya Mv Jitihada iko njiani kuelekea eneo la tukio.

    Meli ya Mv Maendeleo inamilikiwa na SMZ.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mungu saidia hawa watu.
     
  3. M

    Mwera JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tumuombe mungu abiria wote waokolewe salama amin.
     
  4. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Mungu awape ari waokoaji na faraja waokolewaji.

    Helkopta za majeshi yetu huwa zinafanya shughuli gani?
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    nawaombea waokolewe wote
     
  6. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    ah jamani whats goin on ? mbona kila siku sisi?
     
  7. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nikisema mi sikatizi majini mtanicheka! ILA MIMI MELI SIJUI BOATS SORRY! We niache tu ka vipi maji yakijaa utanikuta ufukweni!
     
  8. N

    Ngarenaro JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu tunakuomba ubariki shughuli nzima ya uokoaji na uwanusuru jamaa hawa
     
  9. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jaman meli tena!!! hv hakuan namna waongoza meli wanaowasiliana na nahodha kuwa apite wapi wapi asipite km ilivo kwenye ndege!
    Eee mungu wanusuru waja wako na wote wapate kuokolewa humo melini.
     
  10. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tenda muujiza wako Bwana watu wako waokolewe wote..Amina.
     
  11. s

    sanjo JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna umuhimu wa pekee kuimarisha Kurugenzi ya Ukaguzi wa Vyombo vya Usafiri. Mola waokoe wasafiri wote.
     
  12. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Tutaunda tume ya uchunguzi
     
Loading...