Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking news: Mechi ya Simba na Yanga kutochezwa leo?

Discussion in 'Sports' started by Masatu, Oct 26, 2008.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. M

    Masatu JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Taarifa zinazojiri hivi sasa ni kuwa ule mpambano wa Simba na Yanga leo upo hatarini kuakhirishwa baada ya kutokea utata kwenye tiketi za mchezo huo. Utata huo umesababishwa na viongozi wa Yanga kwa kuweka muhuri wenye aya za Quran na kupelekea wanaharakati na viongozi wa Kiislam kutaka ziondolewa mara moja kwani tiketi hizo hizo upande wa pili zinatangaza pombe.

    Shirikisho la soka Tanzania ( TFF ) kwa kushirikiana na vilabu hivi viwili walikubaliana kila timu iweke alama katika tiketi ili kuepusha uwezakano wa kughushi tiketi. Simba wakaweka alama yao lakini viongozi wa Yanga wakaamua kuweka alama ya mojawapo ya sura ktk quran tukufu na kupelekea mtafaruku huo ulioanza jana.

    Hadi wakati tukienda mitamboni nusu ya tiketi zilikuwa zimeshauzwa na waislam wametangaza leo kwenda kufanya fujo uwanja wa taifa kama tiketi hizo zitatumika.

    Kwa upande wao Bakwata nao wametoa tamko kutaka mechi hiyo iakhirishwe na tiketi zingine zitengenezwe.

    Akiongea na mwandishi wetu Mwenyekiti wa klabu ya Yanga Imani Madega amekiri kweli wameweka aya za quran tukufu kwenye tiketi lakini amedai wamefanya hivyo kwa nia njema kabisa kuwafanya wanaofoji tiketi waone vibaya kufoji mpaka quran tukufu.


    Wakuu habari ndio hiyo! kandambili washalikoroga....
     
  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2008
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,537
    Likes Received: 6,138
    Trophy Points: 280
    Nimetune Radio Sauti ya Quran 104.1 Fm. Wanawasisitiza waislamu waende mpirani kwa wingi ila wasiingie uwanjani. Pia wanalaani tamko la Baraza la Maaskofu.
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Hawa nao......
     
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2008
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Mimi nadhani ifikie wakati watanzania tujifunze kuwajibika.kwa mfano kuna ubaya gani mwenyekiti wa yanga na kamati yake wakijiuzulu ili kuonyesha uwajibikaji katika suala hili.hebu fikiria kama tiketi zimeuzwa nusu ina maana watu zaidi ya elfu 30 watapoteza muda na pesa zao.kibaya zaidi kwa ajili ya mchezo huu kuna watu wamesafiri toka mikoani mwanza,moro,mbeya,arusha etc kwa gharama kubwa kuja kuangalia mechi.this is cantankerous!
     
  5. kkiwango

    kkiwango Senior Member

    #5
    Oct 26, 2008
    Joined: Aug 27, 2007
    Messages: 168
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Na ni kwanini wahusishe dini na michezo hali wakijua kuna dini zaidi ya moja! wamelikoroga na walinywe!
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2008
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Unafiki ni kitu kibaya sana..
     
  7. Mchana

    Mchana Senior Member

    #7
    Oct 26, 2008
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    na kwa taarifa tu mvua imeshaanza kunyesha maeneo ya uwanja wa taifa.
     
  8. M

    Masatu JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kikao kilichofanyika ofisi ya Mkuu wa Mkoa Mh Kandoro mchana huu na kuhudhuriwa na viongozi wa Bakwata. Viongozi wa Yanga wakiongozwa na Madega wamewaomba radhi waislam na Bakwata imekubali tiketi zitumike hivyo mechi ipo.

    Hata hivyo wanaharakati wa kiislam wamesema wataenda kufanya fujo tu kwani Bakwata hawaitambui na ni chombo cha serikali.

    Lets wait and see
     
  9. Kuntakinte

    Kuntakinte JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2008
    Joined: May 26, 2007
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu heshima mbele,

    Iweke vizuri hii: Mvua ya nini? Hii mvua ya maji ya kila siku au ile mvua ya Tarime (Mawe)?
     
  10. Yombayomba

    Yombayomba JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2008
    Joined: Aug 23, 2006
    Messages: 818
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Masatu,
    Lete habari
     
  11. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mpira unaendelea dakika ya 31 , simba o yanga 1 limefungwa na ben mwalala dakika ya 15
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...