Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking news;maofisa wa tra wala breakpoint 160,000 wakataa kulipa wakitaka risit ya tra

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jul 17, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,543
    Likes Received: 1,603
    Trophy Points: 280
    Jamani hii n i aibu ya serikali na nafikiri haka kamchezo kako kila ofisi
    ukisoma mwananchi leo unawweza kusoma aibu ya tra jamani
    huzuni kubwa kwanza breakpoint bar imefungwa

    katika hali isiyokuwa ya kaiwaida mabosi wa tra wakiwa 10 waliambatana kwenda breakpoint bar na walipofika
    wakaagiza pombe na vyakula bili ikafika laki na sitini walipopelekewa wakaasema tunataka risit za tra
    jamani ikabidi aitwe mkurugenzi david akawaeeleza amchine zenu zina matatizo na nimetuma ujumbe bmtl wamesema
    wanakuja na hata makao yenu m akuu nimewajulisha wakasema sisi atulipi na kwa ukitaka tulipe tuletee ofisini kwetu risiti ya tra hata kesho mama mmoja ajulikanae mabula akacha namba yake
    jamani kwa mnaomfahamu huyu mama ni mshenzi kwa kuomba rushwa mbaya tena wazi wazi;cha kushangaza wakaendwa kwa mkuu wa tra ilala wakatuma watu wafunge bar ya breakpoint,..hii ni aibu kubwa na kuleta faini ya millioni 3 na inasemekana analalla na mama mh mmoja ndio maana anakuwa na kiburi achilia mbali mke wa mtu

    ndugu wapendwa hii ni kwawale mnaolipa tra muwe makini sana sana na wah wanaokadiria..nina mjomba wangu alifatwa na hawa mapunguani wakamletea alipe kodi ya million 80 akashangaa wakati hana hata biashar inayofika hiyo bei....akauliza mmepewa na nani hizi bili ..baada ya wiki akaitwa na mkuu wa tra wilaya moja akamwelekeza na kumpa kila risit akadai aende akawasiliane na jamaa wanaohusika kukadiria ..alipofika jamaa wakamwambia atafute million 20 hii bili ifutwe kabisa..jamani akawambiia kwa biashara gani nilionayo wakamwambia atafute million 10 akawambia nina miaka 5 nalipa hizi bili kwa million 10-13 sasa leo unasema bila risit nikupe million kumi mi nafikiri pelekeni mbele...ninavyowambia akaenda mjini akamweleza mh mmoja akaishia kulipa million 6.7 na risit sasa ya kweli ama feki wanajua wao

    so muwe makini sana msijemkaishia kufanyia biashara tra na kurudi kiraracha kabla amjafa


    wazo langu kuleta hii mada ni je ukikosea nilazima ulipe
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Sijaelewa kitu hapa!
     
  3. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hata mimi sijaelewa!
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Hawana tofauti na traffic hao wananyanyasa sana raia
     
  5. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mtoa mada hujaeleweka vizuri!ila imeelezea jns tra wanavyonyanyasa!ukitaka tra wasikusumbue weka hesabu zako fresh kama wahind wanavyofanya!unakua na kitabU spesho cha magumashi!afu na huu mgao wa umeme hicho ki mashine cha tra kinafanya kazi?
     
  6. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mkuu hebu weka sawa hii taarifa. Ni BreakPoint ipi hiyo iliyofungwa? ya kijitonyama au ya mjini? Na imefungwa kuanzia lini?

    Tiba
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,099
    Likes Received: 5,290
    Trophy Points: 280
    TRA mnatia aibu. Mmeishiwa mbinu za kudai kodi sasa mnaanza kunyemelea vyakula vya bure
     
  8. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    tra ni kifupi cha traffic
     
  9. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Sijui mnakumbuka siku za nyuma kidogo kuna ofisa wa tra alikuwa ansumbua sana Mbeya kwa habari kama hizi za manyanyaso kwa walipa kodi na umalaya-kwa wake za watu...walimpeleka ahera aendelee na drama zake.
     
  10. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2011
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kama kweli ni aibu, si wanalipwa mamillioni na hawalipi kodi hawa m@%$a aghhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1 mnatuharibia siku mamae
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,543
    Likes Received: 1,603
    Trophy Points: 280
    muulizen huyu
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,543
    Likes Received: 1,603
    Trophy Points: 280
    mkuu iko kwenye mwananchi ya leo na huyo mama anaitwa mabula ndie aliacha simu namba yake na kutishia kuifunga wakifwatliiwa sana hilyo bill na kweli wakafunga
    ni town soma mwananch
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,543
    Likes Received: 1,603
    Trophy Points: 280
    mkuu ni ngumu kidgo hiibar amkuiacha waakati mkieelekea kwenye harufu ya kaanani wwwwaachie watanzania wanaijadili kwa msaada mmulize babuji
     
  14. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Does this deserve to be a BREAKING NEWS??!!!.
     
  15. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Huo wote ni uwozo wa CCM, ni wakati umefika sasa wa kujichukulia sheria mkononi maana hawa watumishi wasio waaminifu wamezidi, mie lazima nimpige mmoja risasi akileta za kuleta.Hawa watu wanatakiw akufukuzwa kazi mara moja lkn kwa sababu inji yote imeoza na ufisadi hawatachukuliwa hatua yoyote. Inatakiwa mmoja apigwe hadi kufa ndo hawatarudia tena. Yahani ni mijitu mijinga imefoji vyeti haina sifa ya kuajiliwa ndo maana hawawezi hata kubuni njia za kuiingizia serikali mapato.
     
  16. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    TRA wahuni lakini na wafanyabiashara wamezidi wanajuana hao ngoja wakome
    mimi sioni wa kumtete hapo wote hovyo yeye kama risiti azifanyi kazi kwa nini anakula vichwa tu bila kufanya jitiada za ziada? na walipopewa hayo mamashine hawakuwauliza kama ya kiharibika itakuwa je?
     
  17. m

    muafaka Senior Member

    #17
    Jul 17, 2011
    Joined: Oct 30, 2009
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aliyetoa tuhuma hajafafanua ikieleweka ni nini chanzo cha hilo swala, hata haijaonyesha kama mmiliki wa breakpoint ni inocent au la! Nadhani kutoa hukumu moja kwa moja kwa tra tena hukumu inayohusisha risasi ni kukosa ukomavu wa fikra. Nadhani mtoa mada atufafanulie vyema kuhusu suala hilo ili michango ya members wengine iwe constructive than destructive.
     
  18. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #18
    Jul 17, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ......i dnt thnk so.
     
  19. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #19
    Jul 17, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    TRA, Im allergic to them! Hawa jamaa mm huwa nawachukulia personal (call them by their First Name!). Mbaya sana wanafanya maksudi!! Hapa mjini usipokuwa mbabe watakushika mat*ko, they are thieves!
     
Loading...