Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking News-Mafuriko Mwanza Uwanja wa ndege wafungwa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mathias Byabato, Nov 14, 2011.

  1. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Taarifa kutoka Jijini Mwanza ni kuwa Mvua kubwa inaendelea kunyesha na maji yamefunika uwanja wa ndege ,UMEFUNGWA

    Kwa video clip tazama Star TV saa 7:00 mchana dhk 15 kutoka sasa

    Byabato
     
  2. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Duh! Poleni sana Mwanza.
     
  3. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    jamani jamani,mungu aepushe mbali
     
  4. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    poleni sana wadau..
    naomba link kama nawezi ipata startv through internet
     
  5. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    daah poleni sana rock city
     
  6. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wakuu haya siyo mambo ya Mungu hayo mafuriko hapo Mwanza airport si mara ya kwanza wala ya pili hata ya tatu kutokea, infact imekuwa kawaida siku hizi kila mwaka at least mara mbili au tatu kutokee mafuriko, na most of it ni storm water.

    Sasa badala ya kuweka miundo mbinu yenye kudhibiti maafuriko tunaanza kuomba Mungu. C'moon when r gonna be at least serious in Tanzania? Mpaka siku itokee maafa makubwa, tuwe na msiba wa kitaifa shughuli zote zisimame?
     
  7. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Idara ya hali ya hewa walishatoa angalizo, so poleni Mwanza..mwanza
     
  8. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    jaribu huku http://startvtz.com/
    Lakini mbona naona star wanaendelea na mjadala wa mswada wa manunuzi bungeni Dom?
     
  9. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #9
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Punde tu baada ya mjadala huo.
     
  10. tpellah

    tpellah Member

    #10
    Nov 14, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii Tanzania kweli hoi
     
  11. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #11
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    duu Poleni watu wa mwanza.
     
  12. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #12
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,998
    Likes Received: 1,929
    Trophy Points: 280
    Ni kweli ndege ya precision imeshindwa kutua ikarudi Dar!!!
     
  13. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #13
    Nov 14, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Chadema haoo!
     
  14. K

    Kamura JF-Expert Member

    #14
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hali ni tete katika uwanja wa ndege Mwanza baada ya uwanja kukumbwa na mafuriko.
     
  15. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #15
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    Nature inafanya kazi,inanikumbusha Thailand.No way hope hali ya kawaida itarudi
     
  16. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #16
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hivi Ile ndege ya ATC iliyoangukia pua bado imelala hapo Mwanza!
     
  17. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #17
    Nov 14, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kampuni iliyojenga uwanja huo wa ndege ni ya nani vile? ebu tuhabarisheni
     
  18. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #18
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
  19. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #19
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,964
    Likes Received: 2,421
    Trophy Points: 280
    hawakupewaga ESTIM Construction? ...maana naona kazi zote za gov ndio wanazifanya
     
  20. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #20
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mbaya hii.
    Miundombinu ya Mwanza ina tatizo la kudumu la kutuamisha maji, na hii ndiyo iliyopelekea hata ndege ya Atcl ku'skid-off na kuharibika vibaya mwaka jana. Mamlaka husika inatakiwa kuvalia njuga suala hili, hasa kwa kutotanguliza maslahi binafsi kwenye kandarasi za ujenzi wa miundombinu.
     
Loading...