Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking News.Madereva Daladala Morogoro Wagoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Giddy Mangi, May 19, 2011.

  1. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Madereva daladala wamegoma kutoa huduma mjini Morogoro kwa kile walichokitaja kuwa kero kubwa kwao kulipishwa ushuru wa Tsh.300/=kwa kila safari wanayofanya waingiapo kwenye Stand ya Manispaa hiyo.Huku wakisisitiza mgomo utaendelea hadi hapo Uongozi wa Manispaa watakaporekebisha huo utaratibu wa kifisadi.Source Itv Breaking News
     
  2. p

    pichuwanyi Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kinachowakera madereva hawa ni kulipishwa 300 kila anapotoka stendi, wakati hakuna huduma stendi mbovu imejaa matope, eg stand ya sua, vyoo vibovu, hiyo hela wanapeleka wapi? sasa imegeuka tabu kwa wasafiri, wagonjwa, na huduma zimezorota.
     
  3. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ccm ccm ccm ccm ccm ccm ccm ccm ccm ccm ccm ccm ccm ccm ccm ccm Hakika hamtaona pepo.
     
Loading...