Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking news madale vita: Ofisi za ccm zavunjwa ffu na wananchi wenye silaha kisa kuvunjiwa nyumba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanaharakatihuru, Aug 22, 2012.

  1. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hadi sasa na post nikiwa katika mstari wa mbele wa kudai haki yetu hapa madale mpaka kieleweke, ofisi ya CCM tumeshabomoa na kitaeleweka tu.
     
  2. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Tatizo ni nini Mkuu?
     
  3. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mhh sasa Tanzania cjui tunaelekea wapi jamani. Poleni wale wote mliokumbwa na mkasa huu. Kiukweli Ardhi inatoa sana roho za watu

    Kwanini wasitatue kwa Diplomasia hilo suala?

    Mfano Malawi Serikali inajifanya kutatua kwa Diplomasia wakati kwa raia wake ni vita mbona hii kitu Hai make sense hata kidogo?

    Mbona Malawi hawakufatwa na Majeshi huko kwao?
     
  4. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,085
    Likes Received: 2,350
    Trophy Points: 280
    Funguka mkuu...kwani nn kimetokea.
     
  5. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hali ni mbaya watu wanakatana mapanga hovyo, hali ni mbaya jamani
     
  6. LOTIMA

    LOTIMA Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Hebu elezea chanzo ni nini, maana unawaelezea watu walio mbali naeneo husika.
     
  7. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sasa hii ni habari au FUMBO?
     
  8. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee baba yangu wamekufa wangapi??? Hayo ni mazoezi tosha kwa 2015
     
  9. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Wavamizi wa hayo maeneo ndio wanaoleta vurugu kwa kujaribu kuzuia oparesheni ya polisi,kwa kutumia mapanga na mishale,
     
  10. SR senior

    SR senior JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    mmetumwa nyie sio bure, sa mnagombana na ofc za ccm? Kwel elim zen magumashi..karne hii inairudi luddism, mjipange upya kwa staili hyo ht hak mnayotfa hamjui inapatkana wap kutaleta maadiliko kweli? Ha ha haaa
     
  11. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    sasa ofisi ya ccm imewakosea nini jamani?are u a great thinker?mnabomoa ofisi unashindwa kuwakaliza chini hao watu na kuwaelezea procedure za kufuata?
     
  12. saimon111

    saimon111 JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,386
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    tatizo ni ardhi hakuna kingine, watu wamevamia viwanja vya wenzao
     
  13. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Yap na itifaki izingatiwe watu waliovamia ardhi waondolewe maramoja
     
  14. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    na serikali inafuata mkondo wake
     
  15. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ngoja kwanza.....wewe uliyemstari wa mbele hujakatwa bado?
     
  16. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #16
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    ripota ameshakula mapanga nae?
     
  17. data

    data JF-Expert Member

    #17
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,588
    Likes Received: 1,500
    Trophy Points: 280
    kapigwa panga jamaa
     
  18. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #18
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hahaaaa msikatane mapanga nyie wana suala hili liko mahakamani mbona
     
  19. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #19
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ''mwanaharakatihuru'' vipi??, uwanaharakati umekuwa mgumu; funguka tena.
     
  20. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #20
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Nahisi amepitiwa na panga!mbona kapotea chap?
     
Loading...