Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking news: Maandamano ya waalimu arusha.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wikiliki, Feb 1, 2011.

  1. Wikiliki

    Wikiliki JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Waalimu ambao wameajiriwa hivi karibuni katika jiji la Arusha wameandamana huku wakiwa na sarafu mikononi wakidai hela za kujikimu ambazo wanasema zimechakachuliwa ili kulipa DOWANS. Sasa ivi wako nje ya ofisi za mkurugenzi wa jiji La Arusha huku wakiwa wamezungukwa na FFU wenye silaha.
     
  2. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Asante Mkuu more info please Je wapo kama wangapi?
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hii ndiyo silaha ya mwisho kwa mnyonywaji!
    Hao polisi wanatafuta nini kwa watu waliobeba shilingi mkononi?..wanataka kuwapora hiyo sarafu?
    aU ndio intelijensia?...aarrrrghh!
     
  4. Linamo

    Linamo JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 4,458
    Likes Received: 9,181
    Trophy Points: 280
    Wanadai haki yao through peacefully means,hao maaskari wanataka nini na mtutu wa bunduki? kwa staili hii.........
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Tukubaliane jamani na tuache our party affiliations, siyo sirinchi yetu hii bila maandamano hakuna haki!
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Wakati na wao mishahara yao imekatwa pia....sijui huwa wanarogwa pale CCP
     
  7. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2011
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,519
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Sasa hivi kila kukicha ni maandamano na viongozi wetu wameziba masiko yao nadhani kilichobaki ni maandamano kama ya Misri
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hii serikali inahitaji more of these......wakilipwa hawa, wengine waandamane tena.
     
  9. M

    Marytina JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wasisitishe huo mgomo kwani hii nchii kundi flani likigoma hutatuliwa shida zake mara mmoja.Bila mgomo serikali haiwatupii macho kabisa
     
  10. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Mwisho wake sasa itafikia hapa TZ hata jeshi nalo litaunga mkono maandamano ya wadai haki, kama kule Misri jeshi limeshindwa kutumia nguvu dhidi ya wananchi kwakua hata wao kuna madai ambayo wanataka serikali iwatimizie mfano mzuri ni kama mpaka sasa hivi jeshi la Polisi TZ wanaishi na raia bila kusahau baadhi yao wanaishi kwenye vibanda vya madebe. Keep it Up Teachers! ALUNTA CONTINUE!!:clap2:
     
  11. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    wANATAKA WATUULIE WATU WETU!!
     
  12. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #12
    Feb 1, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Huenda intelijensia ya polisi imeonyesha kwamba hizo coin walizoshika mikononi zaweza kugeuka kuwa risasi za moto, so inabidi wajihami ndo maana unaona wako kikazi zaidi.:A S thumbs_down:
     
  13. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Code:
    [B] [IMG]http://www.jamiiforums.com/images/icons/icon1.png[/IMG] Breaking news: Maandamano ya waalimu arusha. [/B]
    
        Waalimu ambao wameajiriwa hivi karibuni katika jiji la Arusha wameandamana huku wakiwa na sarafu mikononi wakidai hela za kujikimu ambazo wanasema zimechakachuliwa ili kulipa DOWANS. Sasa ivi wako nje ya ofisi za mkurugenzi wa jiji La Arusha huku wakiwa wamezungukwa na FFU wenye silaha.
    Hivi hawa FFU wanafikiri wao ndiyo wahimili wa demokrasia pekee yao?
     
  14. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndio maana nasema Watanzania tu mazumbukoko.Tunawangalia tu wakiandamana, utafikiri sisi hatuna matatizo,kumbe yametufika kwenye kope.Aibu sana.
     
Loading...