Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking news: Maandamano makubwa chuo kikuu mkwawa.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mbaga Michael, Apr 30, 2012.

  1. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,828
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Hivi sasa mji wa Iringa unazizima
    kwa maandamano ya wanachuo
    kikuu kishiriki cha Mkwawa
    kwenda kwa mkuu wa mkoa kisa
    hawajaingiziwa fedha zao,HII NI
    HAKI KWELI WAKATI MAMILIONI YA
    KODI ZETU YANALIWA NA
    WACHACHE SERIKALINI?
     
  2. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Haya yametokea pia duce,hapo wanafunzi wakiandamana kuelekea getini kuzuia magari yanayotoka mbagala-kawe na mwenge kushinikiza ombi lao!
     
  3. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ya duce ni lini yalitokea?
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    Usishangae wakipigwa mabomu hao na WEZI wa hela zetu wakipeta kama Mawaziri
     
  5. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ombi gani FASOULS??
     
  6. M

    MIRIJA IKATWE Senior Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Endeleeni kutujuza plse wanakula sana kodi zetu hawa
     
  7. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
     
  8. s

    simon james JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Endeleeni mbele tuko pamoja
     
  9. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
     

    Attached Files:

  10. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    duce yametoka asubuhi hii mpaka sasa bado watu wanaendelea na maandamano ila polis wamefika pale barabaran na mawashawasha!
     
  11. Posho City

    Posho City JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 603
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 60
    hii serikali ya ajabu sana huku UDOM inabidi hela tuingiziwe alhamisi ijayo tarehe3/5,lakini hadi leo kwa utaratibu wa siku hizi hadi tusaini fomu,na ipite hata wiki mbili baada ya kusaini,mpaka leo hakuna hata dalili za kusaini
     
  12. NIMO

    NIMO Member

    #12
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Haya mambo yanasikitisha,kuna dr. moja wa mkwawa ni rafiki yangu, juzi aliniambia kuwa wanafunzi wa mkwawa wana hali mbaya ya kiuchumi kiasi kwamba wana shindia mapera. aliniambia kua alikutana na wanafunzi wake wakiwa chini ya mti wa mapera akawapongeza kwa utulivu na ku discus,wakamwambia "ticha yani hapa sio kwamba tuna discus ila hu mti wa mpera unatusaidia sana maana hatuna hata hela ya chakula muda wa week sasa hivyo tuna kula mapera kama lunch"huyo dr.aliniambia kuwa kwa hali hii lazima wanafunzi watagoma. Na kweli wamegoma. Ama kweli serikali sikivu.
     
  13. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #13
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Msijali vumilieni kidogo, mwezi wa sita si bunge linaanza wafadhili watakuwepo. Acha wacheleweshe kidogo, heshima irudi maana 'totoz' za vyuo vikuu vilitukacha kwa muda sababu ya waheshimiwa!
     
  14. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #14
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Ni kweli hili ulisemalo la mapera au ni changamsha genge tu mkuu!
     
  15. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #15
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,109
    Likes Received: 1,373
    Trophy Points: 280
    Hawa wasomi wetu bana?? sawa kudai allowance zao pia lakini tunatarajia pia kuona wakiandamana kupinga mambo ya kipuuzi kama ubadhirifu ulioonyeshwa na mawaziri kwenye report ya cag na kiwango duni cha ufaulu wa shule za msingi na sekondari! kwamba wao wanawaza allowances tu hawafikirii matatizo yanasababisha kukosekana allowances hizo kama ufisadi na poor management ya resources zetu??
     
  16. FortJeasus

    FortJeasus JF-Expert Member

    #16
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Ningefurahi kusikia kama kuna wana CCM katika hayo maandamano..hapo ndio mahali muafaka kuelewa nguvu ya maandamano!
    Hayo ndiyo maswala ambayo yalipaswa kuwaumiza wale 'wasomi' walioenda Ofisi za CCM kuunga mkono hatua ya CC ya CCM jana.
    Mkuu wa chuo Mkwawa ametajwa katika ripoti ya CAG kama chanzo cha ubadhirifu chuoni hapo...halafu vijana wanataabika.
    Poleni kwa tabu mnayoipitia..bila shaka mmeshamjua adui yenu.
     
  17. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #17
    Apr 30, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,414
    Likes Received: 734
    Trophy Points: 280
    "Ni upepo tu utapita" by hendisamu boi wa pale kwenye magogo
     
  18. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #18
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 180
    nyie andamaneni tu majembe huku SAUT wanafunzi ni waoga hakuna.
     
  19. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #19
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Hopeful Shukuru Kawambwa ni mmoja wa watu wanaotarajiwa kulamba chaki wakati JK atakapowawajibisha wezi wakubwa wa hela zetu!!!!!
     
  20. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #20
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,711
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Haya yote ni matokeo ya kuukumbatia ufisadi. A stitch in time saves nine.
     
Loading...