Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking news live:kijana achomwa moto iringa.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by WISTON MWINUKA, Jun 20, 2012.

  1. WISTON MWINUKA

    WISTON MWINUKA Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kijana mmoja jina halijapatika ameunguzwa moto na kupigwa vibaya sana eneo la Mwangata B,manispaa ya Iringa.Polisi bado hawajafika eneo la tukio!Watu wanadai kijana huyu atoke nje ili wamchome tena au kuumua kabisa.Sababu bado haijawekwa wazi ya kwanini kijana huyu amefanyiwa hivi,wapo wanaodai kuwa kijana huyo ni jambazi,Polisi wamefika hapa!
     
  2. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,891
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Dah! hiyo kweli breakingnews live kweli kweli
     
  3. WISTON MWINUKA

    WISTON MWINUKA Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Polisi mmoja amefika eneo la tukio akiwa na tax binafsi kumchukua kijana huyu ambae ameuungua vibaya!kwa sasa wapo njiani kuelekea polisi na punde hospitalini.
     
  4. WISTON MWINUKA

    WISTON MWINUKA Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jina la kijana aliechomwa moto jina lake ni ZITO
     
  5. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,083
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    mwambieni jina hilo alikome na alibadilishe atumie majina ya huko huko Iringa,anatutukanishia mbunge wetu Jembe.
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Bado kisa cha kuchomwa moto hakijajulikana?
     
Loading...