Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking News: Leo Ngereja Kuongea na wafanyabishara wa mafuta

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kachanchabuseta, Aug 9, 2011.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Leo Waziri wa nishati W. Ngereja ataongea na wafanyabiashara wa mafuta
    Jana Ngereja alitoa msisitizo wa wafanyabishara wa mafuta kufata sheria za nchi
    la sivyo sheria itafuata mkondo wake

    Stay tuned
     
  2. K

    Kashaija JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hakuna lolote la maana atakaloongea zaidi ya kuwabembeleza.
     
  3. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Atamwaga pumba tu huyu fisadi
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Hii nayo ni Breaking news? crap from crapiest.
     
  5. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,955
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Kabla hajaongelea suala la mafuta atumbie kwanza kwa nini wizara yake iwewapa rushwa wabunge ili wapitishe bajeti mbovu
     
  6. Typical

    Typical JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Swala la sheria kuchukua mkondo wake sio jambo la kukumbushana!!
    ni kitu ambacho kila mfanyabiashara anatakiwa kuishi- nacho.

    so kama mtu kavunja sheria afungiwe tu leseni.
     
  7. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    Akili zilizo jaa magamba ndio kamaa hizi
     
  8. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Wewe acha wehu..anaitwa Ngeleja sio Ngereja
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,499
    Trophy Points: 280
    sidhani kama ataongea kitu cha maana zaidi ya upupu mtupu....you will tell me
     
  10. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    lakini mesegi imefika au???
     
  11. kansije

    kansije Member

    #11
    Aug 9, 2011
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani mbwa wenu..................................... kumbe jibwa lenyewe koko!!!!!!!!!!!
     
  12. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #12
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ndo mana mnakosa mafuta kwa kukosa usitaimilivu
     
  13. G

    Godwine JF-Expert Member

    #13
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ni wakati wa bunge kuleta hoja maalum kujadili mafuta
     
  14. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #14
    Aug 9, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    another history in the making: mgomo wa wafanyabiashara wa mafuta juwa historia hahahahahaha
     
  15. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #15
    Aug 9, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,963
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Who cares? Amemaliza supp yake? Ndo mambo yaleyale anakimbilia kukaba anapishana na striker amevua shati anashangilia goli! Above all u call this breaking NEWS?
     
  16. WOWOWO

    WOWOWO JF-Expert Member

    #16
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Bila shaka atatoa taarifa za Kufukuzwa nchini kwa Kaburu wa Engen aliyeipa Serikali ya JK masaa 24 iwe imeshusha bei za mafuta.
     
  17. dizbap

    dizbap Senior Member

    #17
    Aug 9, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    HAKUNA SERIKALI HAPA! Tuna SIRIKALI......!! Wanafunzi/Wafanyakazi Wakigoma tunapigwa madongo kwenye Mikutano(Hata KURA ZENU sizihitaji), Mabomu ya Machozi, Maji ya kuwashwa, VITISHO KIBAO, Na hapo tunakuwa tunadai haki zetu, Hawa mmewapangia BEI hawataki wamegoma mpo kimyaaaaaa! Jana 8/8 sijasikia kijembe hata kimoja, maana zake ni vijembe kama mipasho..Ila hawa kawafumbia MACHO. Sawa na sisi tutagoma na hatuwendi makazini. Mimi leo nime Park Gari Petrol Station nikala Daladala, Jioni nahisi hata dala dala hazitakuwepo maana mafuta walionayo yataisha. HUYO NGELEJA siju NGEREJA ndio wale waleeee... Mijibwa ..........ko!!
     
  18. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #18
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    wewe chi chi emu haupo
     
  19. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #19
    Aug 9, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    hivi kumbe ngeleja bado yupo, dah nchi ya kitu kidogo ni nchi ya watu wadogo. Ngeleja hana jipya, hana ushawishi, ameshindwa kazi na hana sifa ya kuwa mbunge,waziri au diwani. Nway anaongea na wauza mafuta yeye kama nani? Magamba bana, another abunuasi work.
     
  20. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #20
    Aug 9, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,108
    Likes Received: 6,761
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    JIBWA NI LIPI TENAAA? DUUU KAZ IPO
     
Loading...