Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

breaking news kwa wanasoka

Discussion in 'Sports' started by mkama, Apr 22, 2008.

  1. m

    mkama Member

    #1
    Apr 22, 2008
    Joined: Oct 19, 2007
    Messages: 67
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    habari nilizozipata mdahuu nikuwa Carlos ALberto Pereira kaachia ngazi kuifunza timu ya taifa la Sauzi

    Sababu ya kuachia anasema mke wake ni mgonjwa hivyo angependa kuwa nae karibu.

    Hatahivyo wachambuzi wa mabo wanahisi kaachia kwasababu haoni kama atapata mafanikio makubwa 2010,hii ni kutokanan na maendeleo ya timu kwa sasa kutofanya vizuri kama alivyotegemewa.

    Habari zidi tutzipata kesho
     
  2. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Naam, Chini ya Pereira mafanikio ya Sauzi yamekuwa madogo sana
     
Loading...