Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking News; kampuni ya Dubai kuanzisha Tanzania Airways hapa nchini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jun 24, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Kampuni ya glasgow onternation gt ya dubai imekubali kuanzisha kampuni mpya hapa tanzania itakayoitwa tanzania airways,.itakayokuwa ikifanya safari zake mwanza kigoma mtwara na kwingineko safari za ndani
    makubaliano hayo yalifanyiaka nchini hapa chini ya waziri wa miundo mbinu mh omar nundu;na wenyekiiti wa bodi wa kampuni hiyo..mwenyekiti wa kampuni hiyo amesema ameshawishikamno kujakuwekeza hapa nchini tanzania na wameamua kuanzisha shirika jipya litakaloitwa tanzania airways ambalo tumeshaanza mchakato ni muda si mrefu tutakuwa na kibali cha kufanya kazi hapa nchini..

    Mwenyektii huyo amesema kampuni hiyo itaanza na safari za ndani na baadae itaanzisha safari za nje ili kuweza kusaidia watanzania kusafiri kwa bei nafuu popote wanapoenda ,waziri nundu amesema kuanzishwa shirika hilo kutakuwa kumefungua ukurasa mpya katika ukuaji wa sekta ya anga,ambapo wamekubaliana hata nauli kupunguza hasa kutokana naushindani uliopo

    alisema kwa makubaliano shirika hilo litakuwa na makao yake hapa tanzania pamoja na kufuata sheria zote zinazotakiwa za nchi ikiwemo ulipaji wa kodi serikalini..hizi ni hatua zilizoamuliwa kuchukuliwa na serikali ya awamu yanne kuboresha usafiri wa anga nakuongeza ufanisi na utoaji huduma hiyo..tayari kampuni ya jet link inatarajia kutua muda si mrefu baada ya kuwapa kibali cha ndani wanasubiri ndege zao kufika na kuanza huduma mara moja

    labda amkunielewa jamani lengo letu nikuona watanzania wanauwezo wa kusafiri kwenda sehemu yoyote kwa kutumia ndege bila kufikiria sana..nenda southafrika kuna kulula wamejaa ukiangalia na bei ya saa vitu viwili tofauti ingawa mnafika muda mmoja ...ifike wakati wafumbuke tumedhamiria kialisia kuboresha sekta ya anga
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Habari njema kabisa. ATCL vipi?
     
  3. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #3
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Let them come... Sisi tumeshindwa!
     
  4. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sisi tunachohitaji kuona Twiga wetu yupo hai na analipiwa Kodi ilizinufaishe taifa letu. hayo makubaliano yasiwe na 10% wale yasiwe ya kifisadi for the sake of our Nation. Tunahitaji Shirika letu liwe na nguvu kama South African Airways sio porojo zenu na kazi zote wanapatiwa watanzania.
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Nimesiki Bungeni leo waziri Nundu akijibu swali kuhusiana na ATCL, kuwa tangia Febr.2011 ilisitisha rasmi huduma zake, na kwamba ndege zake zimepelekwa S.Africa kwa matengenezo, na ndege ya kwanza itatoka huko mwishoni mwa July 2011. Nia aibu mno.
     
  6. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,386
    Trophy Points: 280
    huu uzalendo gani huu umeanza kuongezeka nje ya mipaka wakati ndani ya nchi ukisinyaa!!! ...kunani? litalinda interest za waTZ au za huko lilikotoka?
     
  7. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Eti kuboresha na kuongeza! usafiri upi huo, ATCL imewashinda....shenzi kabisa hii serikali!
     
  8. moblaze

    moblaze JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ni kwa muda gani?
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    amedai soon itarudi normal
    mwenye kuelewa soon tusaidiane jamani maana na miezi 4 ijayo akisema soon inabaki soooooooooooooonnnnnn
    loh
     
  10. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hiyo kampuni mpya inayokuja inaanza kwa msamaha wa kodi au ndo inakuja kwa interest za watu????
     
  11. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #11
    Jun 24, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hatutaki kusikia Misamaha ya kodi, hao jamaa wakianza kazi na malipo ya kodi yaanza siku hiyo hiyo wanapoanza kazi tumeshachoka kuitwa shamba la bibi
     
Loading...