Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

breaking news:Jengo la benjamini mkapa linawaka moto

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Saint Ivuga, Apr 1, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    Wakuu nipo mitaa ya benjamini hapa kuna moshi mkubwa mpaka mida hii zimamoto hawajafiak///sijiu hii nchi ina matatizo gani
     
  2. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,925
    Likes Received: 482
    Trophy Points: 180
    Je, ni sikukuu ya wajinga bado?
     
  3. Chimo

    Chimo JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2008
    Messages: 584
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    Nini kinachoendelea Tujuze mkuu maana isije kuwa msomali kaichoma moto hotel yake kama alivyoichoma ya bagamoyo paradise, alitaka alipwe na Bima lakini wakamshtukia ila isije kuwa issue za april fool
     
  4. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,547
    Likes Received: 6,155
    Trophy Points: 280
    1st April
     
  5. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wajinga ndio waliwao!
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    inasemekana ni bomu ...polisi ndio wamefika na zimamoto
     
  7. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    kwani kuna kambi ya jeshi jirani? April mosi!!!
     
  8. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mungu wangu muda wanguuuuuuuuuuuuuuu!!!!!!!
     
Loading...