Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BREAKING NEWS:Hiace yaanguka Kolandoto-Shinyanga na kuua mtu mmoja papohapo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Idimulwa, Oct 6, 2012.

  1. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni mida hii,ilikuwa inatokea Mwadui kuelekea Shinyanga mjini,zaidi ya majeruhi 15 wamekimbizwa hapo Kolandoto Hoaspital kwa matibabu,marehemu alikuwa ni mwalimu katika Shule ya Msingi Songwa,jirani na mgodi wa almasi wa Mwadui.(na za gari na jina la marehemu baadaye kidogo)

    Poleni wafiwa na Mungu awajalie majeruhi wapone haraka.

    RIP Mwalimu.


    UPDATES:

    Ajali imetokea kwenye ile kona ya barabara ya vumbi itokayo Kolandoto Hospital kuingia bara kuu ya rami(Mwanza-Shinyanga) na ni kwamba Hiace hiyo imegongwa na Lori kubwa wakati ikiingia main road.

    Mpaka sasa imethibitika majeruhi wengine 6 wamefariki Dunia miongoni mwao ni wanafunzi wa Shybush Sekondari.Na pia duru ambazo hazijathibitishwa bado zinaarifu kuwa kuwa majeruhi waliokimbizwa hospital wamefariki Dunia isipokuwa dereva na abiria wengine 4 wanaendelea kuhudumiwa na pia hali zao zinaelezwa kuwa ni mbaya sana.

    Tutaendelea kupeana updates zaidi.
     
  2. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    duh ni sehemu gan specifically
     
  3. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,215
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Mkuu tupe updates zaidi.
    Mbona nimesikia waliokufa ni pamoja na wanafunzi wanne wa Shy Bush? Au wamefia hospital?
     
  4. S

    SHIMBONONI Senior Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mkuu,

    Taarifa za Uhakika watu 17 wamefariki baada ya FUSO kugongana na gari la abiria maeneo ya Kolandoto. Waathiriwa takribani 10 wa vijiji kuzunguka Maganzo wamefariki akiwemo Mke wa Diwani wa zamani kata ya Songwa Hayati Daniel Nyang'inja wa Maganzo.
     
  5. B

    Baba Mkwe Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni wafiwa wote
     
  6. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,511
    Likes Received: 3,841
    Trophy Points: 280
    RIP marehemu!
     
  7. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Poleni wafiwa wote katika kipindi hiki kigumu kwenu,Mungu awasamehe dhambi marehemu wote na awalaze mahali pema peponi.Amina
     
  8. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    R.I.P Teacher.
     
  9. A

    ALAPEJE Member

    #9
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani poleni sana watanzania kwa janga hili ambalo lingeweza kuzuilika,jamani madereva wetu tuzidi kuwa makini.
    Bwana ametoa nae ametwaa jina lake lihimidiwe.
     
Loading...