Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking news:hali ya majeruhi wa maandamano ya chadema arusha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wikiliki, Jan 6, 2011.

  1. Wikiliki

    Wikiliki JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndugu wana jf nipo katika hospitali ya mkoa wa Arusha Mt. Meru ambapo wamelazwa majeruhi wa maandamano ya jana. Nimelazimika kufika hapa hospitali baada ya kusikia malalamiko mtaani kuwa majeruhi hao wananyanyaswa na hawapati huduma. Baada yakufika hapa nimejionea mwenyewe hali ni mbaya majeruhi wamejilalia bila huduma na ndugu zao wasema wanapodai huduma wanaambiwa kwa dharau ni nani aliwaambia waende kwenye maandamano. Kwa taarifa za hapa hospitali waliokufa ni watu watatu ila bado kuna majeruhi wenye hali mbaya sana.
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha, Tuwaombee daima ili Manani awape ahueni. Ni update nzuri na inatufaa humu.
     
  3. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ipo siku kilio cha watanzania kitasikika, na wakati huo Serikali ya Jk haitasikilizwa tena hata na hao mbwa anaowatuma wakaue au kujeruhi watu!
     
  4. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Eheeee Mungu ibariki Tanzania,wabariki majeruhi wote wa huko arusha wapate kupona,mbariki Dr.slaa(Phd) na viongozi wengine wa chadema,mungu ibariki CHADEMA.
     
  5. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2011
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hta McCain alipotunguliwa na ndege na kuruka na mwavuli na kutua katikati ya jiji Huko Vietnam wavietnam walitibu majeraha yake.

    Wavietnam waliweza kumtibu mtu aliyekuwa akiwamwagia mabomu bila huruma.

    Iweje Maadakatari na Manesi wetu walio kula kiapo kutumia ujuzi wao kunusuru maisha ya Watanzania wanaingiza siasa kwenye matibabu?
    majeruhi wa maandamano nilazima watibiwe mara moja, wakumbuke kuna kesho KANU iko wapi???

    Kwanza kuandamana si kosa, polisi hawatoi kibali cha kuandamana kazi yao ni kulinda usalama.

    Hata Madaktari wa Makaburu wa Afrika kusini walikuwa na afadhari wengi walijitolea kutimu waliojeruhiwa bila kuingiza rangi wala itikadi.

    Hii ni Aibu yetu wote.
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    tucomfirm kwanza.naamini hata manes na madakta ni chadema.inawezekana kazi zimewazidia.msongamano unaweza kupungua iwapo majeruhi wengine watapelekwa hospitali za pembezoni mf tengeru,seliani,kaloleni na levolosi.
    Nguvu ya umma iendelee!!
     
  7. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #7
    Jan 6, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kama ni kweli huu ni ukiukwaji wa haki za binadamu...... huwezimnyima mgonjwa huduma ya afya kwa kuwa amejitakia, mbona majambazi wakiwa na majeraha huhudumiwa na pingu zao kitandani?? Hili limekaa kisiasa zaidi ....... nina uhakika hao manesi/wauguzi wanaotoa maneno hayo ya kashfa kuna sehemu wanapopatia jeuri hiyo.
     
  8. C

    CheGuevarra Member

    #8
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nice updates, wadau wa JF tuzidi kuwapa moyo mshujaa wetu wa demokrasia ya kweli, siku zote utawala ulioshindwa kwa hoja hutumia nguvu kuzima vuguvugu, CHADEMA KITAENDELEA KUTUMIA NGUVU YA UMMA KUDAI HAKI, USAWA NA UTAWALA WA SHERIA, ndugu zetu ANC walipambana kwa miaka mingi hatimaye waliondoa dhuluma, pia Msumbiji, Angola, sasa zamu yetu Tanzania!!
     
  9. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #9
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Mungu wetu atawaponya
     
  10. G

    Gurti JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    you can stop demonstrations but you can not stop changes in the minds of the people.
     
  11. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kazi yao si bure wanaweza wasivune wao matunda yakazi waloifanya ipo cku tanganyika itakuwa huru uwezi kudanganya watu ckuzote ipo cku watagundua ukweli na cku hyo tayari ole wao mapolic wanaojerui na kuua watanganyika wenzao mana mbaya wetu ni huyo huyo anayekuamuru kutudhuru
     
  12. m

    mzambia JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ndugu wana jf nipo katika hospitali ya mkoa wa Arusha Mt. Meru ambapo wamelazwa majeruhi wa maandamano ya jana. Nimelazimika kufika hapa hospitali baada ya kusikia malalamiko mtaani kuwa majeruhi hao wananyanyaswa na hawapati huduma. Baada yakufika hapa nimejionea mwenyewe hali ni mbaya majeruhi wamejilalia bila huduma na ndugu zao wasema wanapodai huduma wanaambiwa kwa dharau ni nani aliwaambia waende kwenye maandamano. Kwa taarifa za hapa hospitali waliokufa ni watu watatu ila bado kuna majeruhi wenye hali mbaya sana.


    POLENI WAPIGANIA UHURU WETU SISI WENZENU TUPO NYUMA YENU NA IKIWEZEKANA TUANZISHE MFUKO WA SAIDIA MAJERUHI ILI WATIBIWE HATA PRIVATE HOSPITALS
     
  13. S

    SWADO Member

    #13
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Iko siku Demokrasia ya kweli itachukua mkondo wake. Tunawaombea majeruhi Mungu awaponye haraka. Wanadai haki za hao wanaoleta kiburi huko hospitali hivi wataelewa lini, watu wanajitolea kwa ajili ya wao kupata unafuu wa maisha kweli hawaoni its very bad.
     
  14. S

    SWADO Member

    #14
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Endelea kutupa uptodate yanayojiri
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama ni kweli..hiyo ni habari yakusikitisha sana!Kama mpaka huduma muhimu hivyo mtu ananyimwa tunapoelekea hakufai!!Kwaza polisi sasa maDr.!Kweli kazi tunayo...sijui siku mafisadi waking'olewa madarakani hawao vibaraka wao watahama nchi au nao watachekelea uhuru tutakaoupata!
     
  16. M

    Mundu JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2011
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kwakweli hali ni mbaya. Serikali ya Kiwete ni serikali ya kimabavu , Kigaidi, na Ukandamizaji. Hivi kuna tofauti gani kati ya magaidi wa Al qaeda wanaolipua mabomu kwenye mikusanyiko ya watu wasio na hatia na hawa Polisi Pumbaf wa Kiwete?

    Hivi huyu Kiwete kweli atasimamia mchakato wa upatikanaji wa katiba mpya? Huwezi kuwa na dhamira ya kweli ya jambo kubwa kama la katiba, lakini ukashindwa kwenye jambo dogo kama hili la maandamano ya amani.

    Damu ya watu wasio na hatia, haimwagiki hivi hivi. Lazima itajibu tu!!
     
  17. K

    Kivia JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Poleni saaana wa AR. Tupo pamoja. Bila kusahau haki huwa haipatikani bila damu kumwagika. Pia mmenikumbusha kipindi kile huku kwetu ZNZ. Tulifanya maandamano makubwa ya amani ila watu waliuliwa kama kuku. Angalau kidogo tuna mabadiliko kwa sasa ktk uendeshaji serikali.
     
  18. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #18
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hao madaktari wanaokataa kuwatibu walaaniwe tena wafe kiajabu hata maiti zao zisionekane,Mungu nakuomba uwalaani na uzao wao,Mungu nakuomba pia uwaponyeshe wote walioumia,
     
  19. Willy

    Willy Member

    #19
    Jan 6, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 69
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Naona mambo ni magumu. Kwenye picha nimeona Dr Silaa ana POP (mhogo) kwenye mkono wake wa kushoto, ameanguka lini au ni ile ya wakati wa kampeni haijapona?
     
  20. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #20
    Jan 6, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mbona manesi hawana tofauti na polisi kimaisha sidhani kama wanaweza watelekeza majerui
     
Loading...