Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

breaking news: Gbagbo kafariki

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Saint Ivuga, Apr 1, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    majeshi ya Ouattara yamevamia makazi ya rais anayengangania madaraka gbagbo ya inasemekana kuwa Gbagbo kapigwa risasi katika mashambulizi.
    nipo nacheki tv hapa nitaendelea kuwaupdates
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Naona kwa wengine April fool imeshawadia.
     
  3. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    sawa mkulu wa band tunazisubiri hizo brikingi nyuzi
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    hii haihusiani ,,,its true jamaa walishavamia mji mkuu wa ivorycost
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
  6. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Siipendi siku hii hasa kutokana na wale wasiojua kuitumia, kwa mfano huwezi kumwambia mtu amefiwa na baba yake kama utani wa april fools.
     
  7. 2

    250689 Member

    #7
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi sikukuu ya leo mpaka inafika jioni unaweza ukakuta umeshapigana ngumi na watu kibao..
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    acha afariki tu kwani ana faida gani bana...kwanza kachelwa kufariki
     
  9. s

    sawabho JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Hivi, nikumbushe leo ni tarehe ngapi vile, ahaaa, lakini utani mwingine sio mzuri kama huu wa kumsingizia mwenzio kifo. Mbona mimi niko hapa Abidjan, sijasika kisa kama hicho?
     
  10. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Enheee ni kweli hata mimi na -watch hapa live AMEFUFUKA!!!!

    Alipigwa risasi na waasi akafa, sasa kapigwa risasi na walinzi wake amefufuka!!!!
     
  11. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nimetazama CNN hawajatoa zaidi ya kuonyesha ni intense ground fighting mpk Abidjan ambapo jamaa amegoma kuondoka kwenye palace.
     
  12. m

    mja JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ungeileta kesho, au jana leo hiiiiii, umenoaaaaa April first
     
  13. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,169
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Siku ya wajinga.
     
  14. R

    Reena Member

    #14
    Apr 1, 2011
    Joined: Jul 2, 2008
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    happy foolish day
     
  15. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yupo na anadunda uzuri sana isipokua kaelemewa kiukweli kijeshi hadi usiku wa hapo jana.
     
  16. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Halafu wazungu wamemkataza kutoroka.......ah! i mean kuruka angani..
     
  17. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    01/04/2011, ile tarehe nisiyoipenda.
     
  18. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hahahah! nilishaanza kufurahi huyo ***** kafa kumbe ni fools day! mdogo wangu leo ana Birthday miaka 25, ikifika tu huwa anazima simu anasema anayetaka kumpelekea keki aende nyumbani kwake hahahah!
     
  19. Baba Sangara

    Baba Sangara JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 16, 2007
    Messages: 224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Niko hapa kama umbali wa kilometa 3 kwa hewa toka kwenye nyumba ya Gbagbo, vita kali bado inaendelea.... Gbagbo hajafa, na wanajeshi wa Ouattara pamoja na UN wanamtaka hai wampeleke the Hague. Karibia jeshi lote limemgeukia Gbagbo, waliobaki ni wapuuzi ambao wanataka kufa tu..
     
  20. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    kapigwa risasi lakini hajafa.habari za kufa ni za uongo.ila ukweli ni kwamba yule kapigwa risasi tu.
     
Loading...