Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking news: Daladala Mbeya zapandisha nauli, kituo hadi kituo wanatoza sh.1000

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Aug 11, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    DALA DALA MBEYA
    ZAPADISHA NAULI KITUO HADI KITUO SH 1000
    KISA MAFUTA HAKUNA
    Dala dala za mbeya zimepandisha nauli
    kutoka sh 300 mapaka sh 1000 kituo hadi
    kituo sababu ni kukosekana huduma ya
    mafuta katika vituo vyote vya mbeya
    Hiki ni kituo cha mafuta cha BP Mbeya toka
    juzi wanasema hawana mafuta
     
  2. B

    Baba Mkali JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 485
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 60
    Nchi imeuzwa hii. Kila mtu anaamua kufanya anachotaka na hakuna wa kumuuliza. Bora ningezaliwa Sudan.
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mbunge anashughulikia Fiesta akirudi watatafuta suluhisho.
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Huku Arusha kuna baadhi ya barabara jana jioni ilikuwa 500 badala ya 300....
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    una uhakika? Ruge anafanya kazi gani?
     
  6. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Mkuu hili kwa sasa siyo suala la mbunge na jimbo lake ni la taifa!
     
  7. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Ruge yupo studio anarekodi matusi kwenye mix tape inaitwa anti virus
     
  8. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Taifa gani, nimetoka gongo lamboto hadi tegeta kwa sh 450.
     
  9. rfjt

    rfjt Senior Member

    #9
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Subiri muda si mrefu utasikia na hapa Dar wamepandisha nauli...
     
  10. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    SURA YENYEWE SIO YA KUPANDA DALADALA
    UKIPANDA TU ABIRIA WOTE WANASHUKA .....teeeh kwi kwi kwi
     
  11. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    yuko kinondoni hapa na vitoto vya kike
    nadhani THT vingine vinakunywa viroba!
     
  12. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Jamani treni ya kwenda bara ilikuwa iondoke kesho haitafanya tena safari hiyo kutokana na ukosefu wa mafuta. Pia treni ya kutoka Tabora kwenda Mpanda, ambayo ingefanya safari yake hapo tarehe 13/08 haitakuwepo kwa kukosa mafuta.

    Source: tangazo la TRC redioni
     
  13. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,893
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    mkuu unataka sugu akagawe mafuta?
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    usiviguse hivyo vitoto hata nani akuvulie nguo rafiki unajua ni bora ukafe kifo usichokijua hata ukifika unauliza wapi mbingu wanafikiria kukujibu kuliko unaenda kujimaliza mwenyewe aku
    napita tu
     
  15. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    una jinga hili!! Yaani magamba mimi nilitoka kwa sababu ya watu kama ninyi pumbavu sana wewe!
     
  16. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkwele analala tuu hajui hiloo yeye ni safari kama wanga!
     
Loading...