Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking news: Chuo kikuu cha mkwawa mabomu yanalindima

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mbaga Michael, May 4, 2012.

  1. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,828
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Wanafunzi wa
    Chuo cha Mkwawa wafunga njia
    maeneo hayo wakidai pesa zao
    (Boom) vurugu zinaendelea na
    wamempiga FFU mmoja mpaka
    muda
    huu taarifa inakuja hapa studio
    za radio free afrika hali ilikuwa si
    nzuri.
     
  2. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,337
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    aah.haya mambo yapo tu.
     
  3. M

    Mboerap Senior Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Madai. Maandamano, mabom. Tz sasa wala sii ajabu
     
  4. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Huku linatangazwa baraza la walaji(mawaziri) ukigeuka huku mabomu na maji washa!!! hii nchi inachosha sana akili
     
  5. k

    ksalama0 Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mchakamchaka chinja ali selema alija!! Hiyo ndiyo kuelimika zaidi maana ukiona dhuruma inatendeka na umesoma huchukui hatua yoyote elimu haijakusaidia. Kwa hali hiyo elimu imewasaidia kwa kuwa wametambua uozo wa viongozi wao.

    Ni haki yao kuidai maana wakimaliza huko watakuja kukutana na 8% watakazokatwa kwenye mishahara yao bila zengwe. Kwa nini Bodi watoe pesa kwa zengwe wakati kukata wanachukua kiulaini?
     
  6. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Aagh.. TZ Wwee.. huishi visa
     
Loading...