Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking News: Calabash yavamiwa na Majambazi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Elli, Jul 6, 2012.

  1. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,721
    Likes Received: 4,453
    Trophy Points: 280
    Kwa taarifa nilizozipata na ku-confirm ni kwamba Majambazi kadhaa wamevamia Calabash na kuumiza watu kwa risasi, ndugu yangu ni mmoja wa watu waliojeruhiwa na sasa tunaelekea Muhimbili. More to come nikishafika eneo la tukio.

    N:B: kutokana na comments za watu naomba kuweka sawa records kuwa, huyu hakupigwa risasi kwakua alikua bar anakunywa, Lah hasha alipatwa na mkasa huu kwasababu tu yuko jirani na pale na alikua katika kujitafutia riziki, si kila mtu akipatwa na tatizo bar basi alikua anakunywa.

    Calabash ni Bar maarufu sana pale maeneo ya mwenge-Dar es Salaam.
     
  2. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    naamini mgomo haluna
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,721
    Likes Received: 4,453
    Trophy Points: 280
    sijakuelewa Mpwa
     
  4. B

    Bob G JF Bronze Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Poleni sana, Hayo majambazi yamevamia mchana huu? yakikamatwa yapelekwe Msitu wa Mabwe pande hayo!
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,721
    Likes Received: 4,453
    Trophy Points: 280
    Asante sana Mpwa, ndio nataka nitoke job niende huko Muhimbili
     
  6. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Calabash along sam nujoma au kuna nyingine mimi siijui? Kam ni ile ninayoijua mimi wamewezaje kuvamia mchana palivyo peupe hivyo tena barabarani?
     
  7. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Calabash ni kanisa au??ni kitu gani hiki au uwanja wa Taifa au IKULU??ningefurahije kama Calabash ni magogoni>??wamevamiwa leo saa ngapi kwa nini wameua ,wamepiga au wamejeruhi wangapi??wameteka Daktari yoyote hapo au wamechukua walet na sim??
     
  8. Njilembera

    Njilembera JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2012
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 1,342
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Imenibidi nicheke ingawaje habari hii ni ya kusikitisha!
     
  9. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Aise...mchana kweupeee..au kulikuwa na taarifa ya mtu kuwa na pesa nyingi? poleni
     
  10. Godfrey Electronics

    Godfrey Electronics JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 582
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    juz rafik yangu kafa pia pale ukonga kwa kupigwa risas na majambaz waliovamia m pesa ilokuwa jiran na alipokuwa
     
  11. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    poleni wandugu
     
  12. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #12
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Nachelea kutoa pole...
     
  13. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,721
    Likes Received: 4,453
    Trophy Points: 280
    Mpwa ni hapo hapo ila siwezi kujibu hili swali ni gumu sana kwangu, nilipita mida flani hapo nikakuta askari wala sikua hata na habari ndio naingia ofisini napewa taarifa hizi mbaya kwa Mpwa wangu
     
  14. p

    patakazi Member

    #14
    Jul 6, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WALEVI WA MCHANA HAO,BIA UNAKUNYWA SAA KUMI??INASHUKA KWELI BIA USIKU TENA BIA MBILI AU TATU ZINATOSHA TATIZO MALIMBUKENI MNATAKA KUNYWA KUANZIA SAA MBILI ASUBUHI MPAKA SAA MBILI ASUBUHI JUMAMOSI ETI WIKEND MNAKULA BATA MPAKA KUKU AONE WIVU HAYA SEMENI NA KINA AFANDE AHMED MSANGI SASA NA LaZIMA WAWAPIGE VIWALET NA VYIM VYENU
     
  15. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,721
    Likes Received: 4,453
    Trophy Points: 280
    Kwanini useme hivyo? kuwa natania au? It is not about pole it is just an information brother
     
  16. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,721
    Likes Received: 4,453
    Trophy Points: 280
    Tusikimbilie kuhumu kiasi hiki, huyu ndugu yangu hakua Mlevi bali ni wale jamaa wanaoosha magari pale jirani na alikua katika shughuli zake pale za kujitafutia kipato, sasa kutoa simple judgement kama hizi jamani aaaaahhh, ok thanks
     
  17. 50thebe

    50thebe JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,714
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    nimecheka aisee..poleni sana wapwa!
     
  18. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #18
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Poleni sana walevi,huu ni muda wa ibada sio baa
     
  19. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #19
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Yaani Tz saivi ni mwalomwalo! yaani hatari tupu,poleni wahanga!
     
  20. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #20
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Asee mbona nimepita hapo sasa havi naona magari yapo shazi kama siku zote za friday??
    Au ni calabash nyingine mkuu!!
     
Loading...