Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking news: Bbc-swahili kufungwa.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wikiliki, Jan 27, 2011.

  1. Wikiliki

    Wikiliki JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    BBC idhaa ya kiswahi itafunga matangazo yake kupitia band ya short wave(SW) mwaka huu. Pia idhaa ya kireno na nyingine nne zinazotanga ulaya mashariki zitafungwa kabisa. Hii inatokana na nakisi (ufinyu) wa bageti wa serikali ya Uingereza. Source: BBC NEWS.
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mh,hvi kuna watu bado wanasikiliza matangazo thru SHORTWAVEZ.?
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Wafunge tu hawana tija kwa ustawi wa taifa.
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wanted to ask the same questions ila inawezekana wapo labda huko vijijini
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    tena wafunge milele.

    walikuja hapa kutangaza mambo ya uchaguzi wakaanza ku-mastermind watu wa kuwahoji. nakumbuka waliwahi kumhoji mama mmoja raia wa kenya akatoa pumba kwamba kikwete atashinda uchaguzi kwa zaidi ya 80%.

    wafunginwe tu. ili wapunguze kusambaza habari za watu wa vijijini (ambao wengi huipata BBC-Swahili kupitia Short Waves)
     
  6. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Walishafikia pabaya na kukubali hongo ya ccm hao wafanyakazi wa bbc swahili ili wakitabirie ushindi. Wafie mbali.

    :rip:BBC SWAHILI
     
  7. M

    Mwera JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama sikosei hata hiyo bbc inaporusha kwa fm ni lazima uikamate ktk short wave baadae unaiunganisha ktk radio station nakurusha ktk fm.
     
  8. M

    Mzee wa Usafi JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    wafiembali wakina Majura kwni wamekuwa wanazi wa ccm.....nakumbuka wakati wa kampeni walimuhoji bwana mmoja kuhusiana na bajeti ya tz, walipoona mwelekeo ni kuiponda ccm wakakata matangazo waliporudi ile habari haikurudiwa tena. jioni yake jeykey alikuwa na maigizo ya kuhojiana na wahariri akalizungumzia hilo suala la bajeti...
     
  9. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    SW bado inafanya kazi?? Na FM zote hiziiii
     
  10. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Nadhani inapidi nitafute audio ya Amka na BBC halafu nitachangi!
     
  11. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    BBC World Service!

    Radio Broadcasts via Internet/Mobile!
    (SW) Range Idhaa ya Kiswahili na Kinyarwanda kufungwa!
     
  12. Congo

    Congo JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2011
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 998
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 80
    Tena ndio wengi. FM inasikika mijini tu haizidi km 30 kutoka ilipo.
     
Loading...