Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking News: Baraza la Mawaziri Limevunjwa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Masatu, Feb 7, 2008.

  1. M

    Masatu JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Taarifa za sasa ni kuwa cabinet imevunjwa na Rais anapeleka jina la PM mpya bungeni kesho saa tatu asubuhi
     
  2. Richard

    Richard JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2008
    Joined: Oct 23, 2006
    Messages: 6,834
    Likes Received: 2,337
    Trophy Points: 280
    Kama ni hivo basi na tusubiri.

    Hapa ni mpaka kieleweke!
     
  3. Jobjob2

    Jobjob2 Member

    #3
    Feb 7, 2008
    Joined: Nov 8, 2006
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Duu!! sasa hapo game ndio imeanza,
     
  4. M

    Mugo"The Great" JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2008
    Joined: Oct 7, 2007
    Messages: 265
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Jina la PM mpya litatoa HINT ya wapi JK anaelekea. Hata hivyo ninaamini kuwa ni suala la wakati tu, mengi yatafunuliwa. Sasa tunataka IPTL, DOWANS, SONGAS, MEREMETA, TANGOLD n.k. ili tufungue ukurasa mpya wa historia.
     
  5. D

    Dotori JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2008
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 547
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Could it be Membe for PM?
     
  6. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Safisha safisha, Bush akitia timu, Nyumba ipo safi...!
     
  7. Nyangumi

    Nyangumi JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2008
    Joined: Jan 4, 2007
    Messages: 508
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja na haya yote kwa kweli sina budi kuwapongeza wana JF kwa kushikia bango kashfa zote.Kazi inayofanywa hapa si ndogo na imewezakuipa sifa JF kiasi kwamba watu wanaamini sehemu sahihi ya kupata habari sahihi ni JF.
     
  8. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2008
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hata mimi nahisi Membe.
     
  9. C

    Chuma JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2008
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    membe is too junior...
     
  10. M

    Masatu JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hakuna cha u junior wala nini MEMBE for Premiership!
     
  11. C

    Chuma JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2008
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    membe si kijana wa Ben?
     
  12. D

    Dotori JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2008
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 547
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Anyway we will know in less than 24 hours!
     
  13. C

    Chuma JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2008
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Masatu hii mada unaweza usipate thanks...ingikuwa vyema ungempenyezea JJ Mnyika akaimwaga hapa JF..ingepata hits kubwa sana...lkn wewe unajulikana ni mwana CCM damu...
     
  14. K

    Koba JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2008
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,063
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    Membe si ndio yule kilaza aliyetuambia mbeki anasafiri kuliko Kikwete...i'll protest akipewa hiyo position!
     
  15. M

    Masatu JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    I dont give a damn!
     
  16. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nina uhakika kuwa Masatu hatafuti Thanx hapa JF wala ujiko wa aina yoyote.
    Eti angempenyezea JJ Mnyika, kwani Masatu ana tatizo la kubonyeza keyboard?
     
  17. Kisura

    Kisura JF-Expert Member

    #17
    Feb 7, 2008
    Joined: Jun 21, 2007
    Messages: 363
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Is it really? Naam, kama Soap Opera vile...

    Kwakweli, this is too much unfolding stuffs to keep up with, let alone digest within 2 days!
     
  18. M

    Mafuchila JF-Expert Member

    #18
    Feb 7, 2008
    Joined: Apr 29, 2006
    Messages: 752
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Kwi kwi kwi, hivi kuwa mwanaccm dhambi humu JF?
     
  19. MwanaHabari

    MwanaHabari JF-Expert Member

    #19
    Feb 7, 2008
    Joined: Nov 9, 2006
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Membe will be the next PM
     
  20. M

    Masatu JF-Expert Member

    #20
    Feb 7, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sema taratibu wakikusikia "wenyewe" utajuta!
     
Loading...