Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking News. Babu wa Loliondo asitisha kutoa kikombe hadi tarehe 02.05.2011

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee wa Rula, Apr 25, 2011.

  1. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Babu wa Loliondo mchungaji Mwasapile amesitisha huduma ya kutoa dawa alimaarufu kikombe baada ya kufiwa na mwanae mkoani Manyara - Babati. Vibali vya magari kwenda huko vimesitishwa hadi hapo huduma itakapoanza tena.
    Changamoto iliyopo ni msururu wa wagonjwa waliopo huko ambao wanaosubiri huduma ya kikombe toka 26.04 - 02.05.2011. Poleni wote mliopo Loliondo ambao bado hamjapata kikombe na babu ndiyo kafiwa na mwanae, najua maisha yatakuwa magumu sana kwa siku hizo zote.
    Mwisho ni pole kwa babu, wapo wajinga wengi watakaohoji kwa nini mwanao amefariki dunia? Wanafikiri wewe unatoa kikombe kuzuia kifo, pole kwa msiba mzito ulikukumba.
    Source TBC1
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mungu aiweke roho ya marehemu pema peponi ..amen
     
  3. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Rip , mtoto wa babu
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    pole babu na wafiwa wote
     
  5. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    R.I.P Mtoto wa babu
    Na poleni mlioko kwa foleni.....subira yaleta kheri.
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nasikia babu ataondoka jioni ya leo kuelekea Babati kwa helicopter ili akafanye mazishi kisha baadae kurejea kwenye shunguli zake baada ya tarehe 02.05.
     
  7. LivingBody

    LivingBody Senior Member

    #7
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    R.I.P mtoto wa babu, wote twapitia huko.
     
  8. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    R.I.P mtoto wa babu
     
  9. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    R.I.P mtoto wa babu.
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    pole saaana babu mungu atakujaza nguvu wakati huu mgumu. RIP Mtoto wa babu
     
Loading...