Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking news: Ant-chadema wajitokeza kwa wingi.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wikiliki, Feb 26, 2011.

  1. Wikiliki

    Wikiliki JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tangu Chama tukufu cha Demokrasia na Maendeleo -(CHADEMA) kitangaze na hatimaye kianze maandamano na mikutano ya hadhara humu jf kumejitokeza kundi linalopinga hatua hiyo kwa nguvu zote,limekuwa likitumia lugha mbalimbali za chuki,mara dakika tisini za michezo zimeisha,mara mikutano na maandamano hayana mshiko,mara wao wahamashishe maendeleo(kana kwamba tayari serikali walioichagua ya ccm imekufa!) ninataka niwaambie wanachofanya CDM ni kitu cha msingi sana kwa chama hai cha siasa cha kuendelea kuboresha mahusiano yao na wananchi.
     
  2. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hahaaaaaaaaa hili jamvi sio la CHADEMA peke yao kuna CUF,NCCR,nk so acha tu kila mtu ajiachie cha muhimu ni kushindana na hoja zao hao!peoplessssssssssssssssssss powerrrrrrrrrrrrrr leo tupo musoma
     
  3. Wikiliki

    Wikiliki JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wanaopinga kazi ya Chadema inafaa waitwe "Ant-democracy" na wanaounga mkono kazi ya Chadema waitwe "Pro-democracy".
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    obvious
     
  5. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    kila mtu yuko wazi kinachotakiwa ni sera na nguvu za hoja tu.
    Kama wana hoja ua maana tutawasikiliza na kama hawana basi tutawapotezea tu
    wakumuke kuwa leo tuko Musoma kwa Baba wa Taifa
     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    we ulifikiri hili ni jukwaa la cdm hapa wapo vyama vyote cha msingi ni kujibu hoja kwa nguvu ya hoja
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    After all hawa wanaopinga wapo hapa kwenye keyboard...wakati cdm wako site, wanaongea na watu, wanawasikiliza, na kutembea nao kwa miguu kupinga dhulma!
    So tutaona nani ni nani!
     
  8. ambili

    ambili JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkuu wikiliki mi nadhani huu ndio ushauri wa kufuata, vinginevyo utakuwa hujaitendea haki JF kwa kudhani kuwa members wote ni wafuasi wa CHADEMA.
     
  9. n

    ngoko JF-Expert Member

    #9
    Feb 26, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Waache watoe mawazo yao maana si bure wana kazi nzito ( possibly wamelipwa) ya ku repair image ya RA,serikali na chama tawala kwa wananchi.
     
  10. U

    Uswe JF-Expert Member

    #10
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hao wa pili kweli ni pro-democracy, hao wa kwanza nafikiri twendelee kuwaita CCM
     
  11. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #11
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Sio tu wapinge humu JF kama haki yao na uhuru wa kuchangia unavyowaruhusu, mi nawashauri waitishe na maandamano yao ya kuunga mkono Dowans kulipwa, kuunga mkono bei za bidhaa kupanda na pia wadai katiba hii ya kidumu idumu milele kwani ni haki yao ya kidemokrasia kama wenzao wa CDM. Wasipofanya hivyo tutajua ni wivu tu wa kike, wanaonea wivu hata maandamano ambayo hata wao na wafuasi wao wanaweza kuitisaha na kupewa kibali na polisi bila zengwe.
     
  12. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #12
    Feb 26, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mfa maji haachi kutapatapa. Waache hao ndumira kuwili wajifurahishe tu, watanzania wamekwisha amka, hawadanganyiki tena.
     
  13. n

    nyantella JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    It is a normal democratic process, CDM wanatakiwa kuchukua positive critics na kuzifanyia kazi (which they are doing ofcourse!) na kutupilia mbali garbage ambayo haisaidii! simple and life goes on.
     
  14. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #14
    Feb 27, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kupingana na nguvu ya umma sawasawa na kuzuia mafuriko na mikono!
    Daima chadema itakuwa mbele siku zote.
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Feb 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kama tunataka democracy ya kweli, basi tukubali kwamba kuna kutofautiana.... na pia kama tunataka maendeleo ya kweli, basi tuheshimu mawazo mbadala

    sioni tatizo whether watu wanapinga au kuunga mkono maandamano... as long as wana ababu zao

    BTW, JF si mali ya chadema, CCM, Kafu au chama chochote, so tutegemee mawazo mbalimbali na fikra tofauti
     
  16. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #16
    Feb 27, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,696
    Likes Received: 4,404
    Trophy Points: 280
    kuna tatizo la terminology kumbe... asante kwa kuweka sawa
     
  17. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #17
    Feb 27, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,486
    Likes Received: 1,652
    Trophy Points: 280

    Don't it suppose to be 'anti-democracy' instead of 'ant-democracy'? Just being "Curious George"!
     
Loading...