Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking news: Amiri nondo meya manispaa ya morogoro

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by tanga kwetu, Dec 15, 2010.

  1. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    habari niliyoipata kutoka manispaa ya morogoro ni kwamba katika uchaguzi uliofanyika masaa mawili yaliyopita ya umeya, Mh. Amiri Juma Nondo ndio amekuwa meya mpya wa Manispaa hiyo akiwabwaga wenzake watatu. Manispaa hiyo ina madiwani wooooooote wa CCM.
     
  2. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    What is interesting? Si ilikuwa lazima meya apatikane?
     
  3. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    this is never a breaking news!!
     
  4. d

    damn JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nashangaa ilhali wote ni ccm. ingekuwa nondo ni chama kingine kweli ingekuwa breaking news
     
  5. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    sasa hiyo ndio habari ya kutuletea hapa JF? mi nilidhani kuna uchaguzi baina ya vyama fulanifulani
     
  6. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Habari yako inaharibu maana ya Breaking news...
     
  7. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Jamani alikuwa anatoa Breaking Newz kwa wana CCM UNITED FRONT wenzake.
     
  8. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Nondo ni trasporter manager wa Abood,ambaye ni Mbunge apo start conecting the dot.
     
  9. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Damn hivi unajua maana ya breaking news? Au kwa sababu habari hii haina mvuto/hamasa kwako? Mbona kura za maoni za kuchagua wagombea ubunge kupitia CCM zilikuwa breaking news!!! Iweje leo uchaguzi wa meya ulioshirikisha wagombea zaidi ya mmoja matokeo yake yasiwe 'habari'?
     
  10. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kwani breaking news in maana gani kwako?
     
  11. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2010
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    cha ajabu hapo nini?
     
  12. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2010
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    huyu bwana nasikia hamna kitu ni msanii tu. huwa anajivuna sana na si mtendaji
    tatizo la morogoro ni majungu yaliyopitiliza na kubaguana kwa sana na Mbunge wao wa sasa ndiyo kinara wa majungu (waliofanya kazi Abood Bus watakueleza hivyo)
     
  13. k

    kanziani Member

    #13
    Dec 16, 2010
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo siyo Breaking news hiyo ni ujinga
     
  14. m

    matawi JF-Expert Member

    #14
    Dec 16, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Waletetee breaking news nyingine hiyo wamechomoa, wabishi kama nyama ya punda
     
  15. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #15
    Dec 17, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    ...breaking news ni ya ushindi wa CDM candidate tu? mimi na CDM damudamu-fuatilia comments au threads zangu.
     
Loading...