Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking news:ajari mbaya shinyanga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kokudo, Jan 9, 2011.

  1. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Dereva tax anayejulikana kwa Jina la HIJA MAGOMA,Amemgonga mfanya biashara maarufu kama muuza genge,baada ya kufanya ajari hy ikasadikika dereva hyo wa tax no T901ANL alikua amelewa.Sasa wakati wananchi wanataka kumuadhibu kwa uzembe huo mala gari la police likafika na kumchukua,Wkati police wakitaka kumpeleka ki2oni jamaa akawa mkaidi police wakawa wanamuadhibu.basi wakaondoka nae kwa mwendo wa kasi.Wakati nipo kwenye eneo la tukio mala 2nackia yule dereva tax aliekua akipelekwa police kajirusha kutoka kwenye gari la police No PT 1805 na kufa papo hapo.Jamani ngoja nitaendelea kuwapa taarifa maana cm inakwsha moto
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Jan 9, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Rip
     
  3. newMbishi

    newMbishi Member

    #3
    Jan 9, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Rip..
     
  4. T

    The Future. Member

    #4
    Jan 9, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    muache apumzike kwa amani.
     
  5. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Kama ameua kwa uzembe hawakuwa na sababu ya kumpeleka kituoni, ilikuwa waruhusu tu wananchi wamuue
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Poleni kwa msiba
     
  7. mkibunga

    mkibunga Senior Member

    #7
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyerere alisema ukila nyama ya mtu unakuwa na hamu kila wakati kula nyama hiyo sasa polisi wamekula nyama ya watu kule arusha wamenogewa jamani tutakwisha sasa si wangemwacha kama wananchi wanamua wamue wamembeba kwenda kumua mlevi angeweza kuruka au wametupa wenyewe baada ya kumsachi mfukoni na kukomba pesa yale yale ya vijana wa mahenge
     
  8. King Zenji

    King Zenji Senior Member

    #8
    Jan 9, 2011
    Joined: Feb 18, 2008
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ,,,Hio isha kua SOO,yaleyaleeeee!!!!,hawa mapolisi wanajua CUSTOMER CARE ya customers wao lakini au?????
     
  9. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Shinyanga mitaa ipi kwani nasi huwa twaitembelea mikoa mingine twajua hata mitaaaa , eg imetokea ngokoro,buluba,mwasele,au njia ya kwenda Mwadui?

     
  10. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tupatie data mzee ni mitaa gani hiyo na mfanyabiashatara huyo ni nani kwa jina???
     
  11. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    pay attention to details pls!
     
  12. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Habari haijakamilika kiviiile. Hata hivyo intelejensia ya polic siion,huyo dereva aliruka!
     
  13. WIRELESS

    WIRELESS Senior Member

    #13
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ni uzembe mkubwa wa polisi, kwa nini wasimshikilie. Hii ndo polisi jamii.
    Inawezekana walimuachia makusudi, na walijua amelewa. Ilibidi awe chini ya ulinzi mkali. Sasa ameacha familia. Inauma sana
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ahsante.
     
  15. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    asante kwa habari mwanana lakini hili sio jukwaa lake mkuu........peleka kunakohisika! Besides, waache wafu wawazike wafu wenzao.....
     
  16. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Muuza genge kawa 'mfanyabiashara maarufu' ? huyu si mchuuzi jamani ?
     
  17. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2011
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Hii habari kama ni kweli wala si njema kwa jeshi pa polisi. Haiwezekani mtu aliyelewa awashinde nguvu polisi na kuruka. Huu ni uzembe na kabla hatujaenda kwenye conclusion ya kuruka tujiulize polisi wamekuwa na tabia gani wanapo haribu?, kudanganya wananchi kuficha ukweli. Tuanzie ya Zombe et al, and recent Arusha saga. My first impression ni kwamba POLISI WALIMRUSHA HUYU MTUHUMIWA kwa kuwa alikuwa anawasumbua na wala hakuruka. The burden of proving otherwise rely on police propagandists.
     
  18. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ukisoma maoni ya wana JF kwenye hii thread utagundua ni kwa jinsi gani bado TZ tupo nyuma. Ni aibu tupu, hivi kweli TZ itakuja kuwa nchi au itabakia mdundiko tu hadi kiama! hakuna tofauti kati ya wasomi na wasiosoma, great thinkers na mazezeta. Kwa watu welevu msababisha ajali barabarani, anaeonekana kuchanganyikiwa hapelekwi kituo cha polisi au kupigwa na polisi au raia wema bali anapelekwa kwanza hospitali. Kuchanganyikia kunaweza kuwa ni shauri ya ulevi au magonjwa kama pressure kupanda na kuaribu ubongo (Stroke, Hypertensive encephalopathy), ugonjwa wa kisukari (Diabetic ketoacidosis, Hypoglycaemia), cerebral infections ( malaria, meningitis) nk nk. pia ajali inaweza kumfanya aumie kichwani na kuchanganyikiwa. Ni fikra duni mno na za kitoto ambazo ni aibu kubwa kwenye karne hii kumshambulia mtu aliyesababisha ajali na anaonekana kuchanganyikiwa bila kupata taarifa ya madaktari. Utajuaje Kama hakupata stroke au malaria kupanda kichwani au kati ya hayo niliyotaja hapo juu au gonjwa lingine lolote wakati anaendesha na kusababisha ashindwe ku control gari? Kama ilikuwa ni ulevu tu pia anatakiwa apimwe kiasi gani cha pombe kilichoko mwilini kwa sababu kuna kiasi ambacho dereva anaruhusiwa ambacho hakiathiri kuendesha gari. Poleni sana wabongo wenzangu, bongo zetu zimerogwa nafikiri mchawi ni CCM.
     
  19. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #19
    Jan 10, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nchi isiyo na sheria hii!, hapo Police lazima wachukuliwe hatua pia!maana mlevi ni lazima angeangaliwa kwa hali ya juu ili afikishwe mahakamani kujibu shitaka lake wakati akiwa sober. Anyway RIP!
     
  20. A

    Alfu Lela Ulela JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,255
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa vyovyote vile Jeshi la polisi ni wazembe kuzidi hata uzembe wenyewe. Ni aibu mlevi kuwazidi polisi nguvu na maarifa.

    Na kama ndivyo tuwatimue askari wetu tuajiri walevi maana wanaonekana wana nguvu, mbinu na maarifa kuliko polisi. Tena tumtafute mmoja anayekunywa gongo awe IGP.
     
Loading...