Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking news! Abood laua kibaha sasa hivi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LoyalTzCitizen, Jan 4, 2011.

  1. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Habari nilizozipata sasa hivi ni kwamba basi la Abood lililokuwa linaelekea Morogoro toka Dar limepinduka Kibaha Maili Moja na limeua watu kadhaa! mwenye habari kamili na idadi atupe Thank you!!
     
  2. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #2
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Pole sana abiria,mungu awaponye majeruhi
     
  3. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    poleni abiria walioumia na wafiwa, may the R.I.P
     
  4. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,585
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ni kwamba Abood iligonga waendesha pikipiki wawili waliokuwa barabarani na walifariki hapohapo. Lakini nalo lilipinduka na kukawa na majeruhi 35 waliokimbizwa hospital ya Tumbi kibaha na inasemekana wote wameruhusiwa. Hakuna kifo kwa abiria waliokuwemo kwny basi!
     
  5. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nasubiri wakuu wenye kujua limeua wangapi maana hapa nahangaika kupigia simu wadogo zangu walikuwa wanondoka jioni hii kurudi Moro baada ya Harusi!
     
  6. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mkuu thanks a million for this very important news! hhhhhhhhhop! now i can breath! Mungu wawabariki ndugu wa wale wafiwa ktk ajali hii! poleni sana na RIP those poor cyclists.
     
  7. K

    Kamongo JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2011
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hii Abood company sijui ina nini kwani mnamo tarehe 1 dec 2010,iliua watu 2 pale misugusu ikapinduka haijatangazwa,jana maeneo ya kibamba shule basi lao likagonga tex,leo maili moja,
     
  8. K

    Kamongo JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2011
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Baada ya mwezi wananunua mabasi 20 mapya duu tutaisha
     
  9. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    hakuna mapya! inanunuliwa chasis ya lori la fiat linajengewa bodi la basi
     
  10. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ish! Mbona habari hii nimeisikia tangu asubuhi ikidai kuwa basi la Abood kutoka Tunduma ndo lililopata ajali. Which is which au ni calculated mission
     
  11. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kawaida tu siku hizi, ingawa vifo havizoeleki!
     
  12. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    poeni wafiwa. na majeruhi tunawaombea mpone haraka
     
  13. T

    Taso JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2011
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    kuna wenzako, raia wawili, wamekufa, huwezi kusema "now I can breath" sababu ndugu zako wamepona

    heartless pinhead
     
  14. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #14
    Jan 5, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mkuu thanks a million for this very important news! hhhhhhhhhop! now i can breath! Mungu wawabariki ndugu wa wale wafiwa ktk ajali hii! poleni sana na RIP those poor cyclists.

    Iam not sure if i am the one who is pinhead or you are Mkuu! Check that red bit! have a good day!
     
Loading...