Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking new: Prof Mahalu ashinda kesi

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Wikiliki, Aug 9, 2012.

  1. Wikiliki

    Wikiliki JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wana jf prof. Mahalu ameshinda ile kesi yake iliyokuwa inamkabidhi mara baada ya kusoma leo.
     
  2. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Bwana Benjamin Mkapa alisema taratibu zilifatwa....na Kikwete ivo ivo ..Yaani ukiona Umefungwa na serikali hii ujue we Maskini wa mwisho

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  3. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Ningefurahi kama Kikwete angetinga mahakamani kutoa ushahidi wake, tujue alikuwa upande gani wa kumtetea Mahalu au wa kumpinga kwa kuwa yeye alikuwa balozi wa nchi za nje kipindi ambacho Mahalu alikuwa balozi Italy.
     
  4. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Mkuu Kikwete alishasema?
     
  5. Mdakuzi

    Mdakuzi JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 2,766
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 180
    Ama kweli hawa jamaa wanajua kuchezea akili zetu... Wamepoteza muda na hela za serikali kwa matokeo ya kipuuzi namna hii, hivi serikali haina wanasheria makini? Mbona inashindwa shindwa tu kizembe namna hii? Hivi kulikuwa na umuhimu gani wa kukomaa na hii kesi?
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Walivyo na mambo ya ajabu watakata rufaa...
     
  7. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Anguko la Rais Kikwete na PCCB
     
  8. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mbwembwe za Rais Jk na pccb za kupereka watumiwa mahakamani zimeishia hapo
     
  9. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,644
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    Kumbe haki ya mtu ni upuuzi?
     
  10. f

    filonos JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    sasa wewe kaibe NYAU kama hatukuku sahau jela
     
  11. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #11
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kiini macho tanzania. this kantryi bwana kwa kweli imelaaniwa
    wezi wa kuku na vidagaa wanaozea selo lakini mapapa yanapeta tu.
     
  12. tutaweza

    tutaweza JF-Expert Member

    #12
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 615
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Mbona wengine mnatoa hukumu zenu!? Inaonekana mlitaka Prof Mahalu ashindwe hata kama hana hatia?
    Muacheni apumue jama!
    Kwani serikali iliyompeleka mahakani c inaongozwa na walewale waliokuwepo kipindi hayo makosa yakifanyika? Wao wanaujua ukweli.
    Kinachouma ni pesa zetu zilizotumika maana hata angepatikana na hatia angefungwa na c kurudisha hicho wanachodai amesababisha hasara (refer to Liyumba)
     
  13. masharubu

    masharubu Senior Member

    #13
    Aug 9, 2012
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nani analipa gharama za kesi hii?
     
  14. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #14
    Aug 9, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [h=3]Balozi Mahalu ashinda kesi[/h]
    THURSDAY, AUGUST 09, 2012 FATHER KIDEVU NO COMMENTS
    [​IMG]
    Balozi Profesa Mahalu akizungumza na waandishi wa habari mara baada ya kushinda kesi yake katika mahakama ya kisutu leo. PICHA NA FULLSHANGWEBLOG
    [​IMG]Waandishi wa habari wakimfuata Balozi Profesa Mahalu akiwa pamoja na Mdogo wake Mirasi Rama wakitoka nje ya Mahakama ya Kisutu Mchana huu mara baada ya kushinda kesi iliyokuwa ikimkabili akidaiwa kununua nyumba ya Ubalozi wa Tanzania nchini Italia, Akisoma hukumu iliyosomwa kuanzia Saa sita leo na Hakimu Mfawidhi mkazi wa mahakama ya Kisutu Mh. Ilivin Mugeta imemtoa Balozi Profesa Mahalu katika hatia na kumwachia huru

    [​IMG]
    Wakili wa Balozi Profesa Mahalu Bw. Alex Mgongolwa akizungumza na waandishi wa habari mara baada ya mteja wake kushinda kesili iliyokuwa ikimkabili kwenye mahakama ya Kisutu jijini Dar es salaam.
    [​IMG]
    Balozi Profesa Mahalu katikati akitoka nje ya mahaka ya Kisutu huku akiwa ameongozana na mdogo wake Mirasi Rama kulia ni Wakili wa kujitegemea Mabere Nyaucho Marando.

    Posted in:
     
  15. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #15
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,653
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Kesi zote za ubadhilifu wa mali ya umma uwa ni danganya toto, ningeshangaa km angeshindwa kesi!
     
  16. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #16
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Mkuu acha tu maana kinachofata atalipwa mabilioni kama fidia .
     
  17. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #17
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Mabere marando bwana!!!
     
  18. M

    MLETAHOJA Member

    #18
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mazingaombwe yamekataa. Serikali ingeshinda ingesaidia sana kuonekana kama inayopinga dhuluma na ubadhirifu wa mali ya umma. Sijui kwa nini hawakujipanga ili kuhakikisha wanashinda. Hii ni serikali ya wasanii kweli kweli. Iliwezekanaje Raisi aliyepo madarakani amfungulie mashitaka mfanyakazi wake na Raisi aliyempokea aje kumtete? Hawakuwasiliana kuwa huyo hana hatia? Sasa huyu katoka na wengine wataendelea kutoka tu maana ki msingi si kweli kuwa serikali ina nia ya dhati ya kupambna na ufisadi. Ni mazingaombwe tu. Kazi tunayo.
     
Loading...