Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breakin News....PM Pina asitisha bomoa bomoa nchi nzima

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mathias Byabato, Mar 6, 2011.

  1. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wapenda nipo kwenye msafara wa PM katika mkoa wa Kagera.Amehutubia wananci hapa chato na kuagiza kusitishwa kwanza zoezi la bomoa bomoa kando ya barabara na lile zoezi la mabango kupigwa alama ya X nalo limesitishwa kwanza.......

    tupo pamoja

    mb
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hahahahahahah,colective responsibiliy F,
    utash wa kisiasa-A
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sasa hii mbona ni conflict ndani ya baraza la mawaziri?
    Alitakiwa awasiliane na aliyetoa amri hiyo kwa mara ya kwanza ili yeye mwenyewe atumike kusitisha kama kuna ulazima zaidi ya mambo ya siasa.
    Vpi kwenye msafara kuna NYOMI kama lile letu?
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    basi wakati muafaka wa Doctor wa ukweli JOHN P MAGUFULI kuachana na ccm!huwezi kupata maendeleo bila sacrifice!babu zetu walihenyeshwa na wajerumani kufyeka misitu ndio tukapata reli ambayo ccm imeiua!sasa namna hii miundombinu itajengwaje?kwa nini hawa watu wa ccm wanakauli zinazokinzana?baraza la mawaziri likikutana huzungumzia nini na kuwa na tamko la pamoja kama serikali?
     
  5. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kama hii issue ni kweli mh. pombe inabidi atoke......PM alichokifanya ni kinyume kabisa na utendaji wa pamoja na ni kumdhalilisha waziri wake!!!!!! :A S 13:
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Kwa hoja ipi amezuia?
     
  7. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hii inategemewa kwa serekali isiyona msingi wa kujiendesha...

    ... Kila mtu anaatoka kivyake!
     
  8. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Pm pina ndo nani? Kahari hakana nyama?
     
  9. Mwanaitelejensi

    Mwanaitelejensi Senior Member

    #9
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa Mafisadi wanapinga wenyewe kwa wenyewe, Chadema inatishia amani ya Mafisadi wa ccm. Wengine wanakuja na kauli za kutishia wananchi au wanachimba mkwala kwa chadema wengine wanaomba msaada kwa vibaraka wao wakina Shimbo na Mwema. Subirini Mafisadi wakina Kikwete na Majambazi wenzake wanajinyea nyea kwenye masuruali yao ya vijisenti. :wink2:
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    Hii cabinet imejaa vigeugeu yaani mtu anatoa maamuzi ya maana kwa maslahi ya taifa wao kwa ujinga na maslahi ya matumbo yao wanazuia! Nikisikia tena mtu anamuita Pinda eti ni mtoto wa Mkulima....namtukan....
     
  11. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nguvu ya Uma hiyo
     
  12. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #12
    Mar 6, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Tupate uhakika kwanza. Nimeangalia Taarifa ya Habari ya ITV hakuna hio habari. Lazima ingekuwa ni front 'Screen' (page!) News. Sana Sana nimemsikia PM wetu eti naye 'ANASIKITIKA' wananchi wa Kagera kuuziwa sukari kilo 1 Shs 2000!
    ANasikitika!! Badala ya KUCHUKUA HATUA yeye anasikitika! Sisi wananchi tunasikitika na Waziri Mkuu naye anasikitika badala ya kuchukua hatua!! Ati anasema kesho ataenda kumuuliza mwenye kiwanda cha sukari Kagera kwa nini anawauzia wananchi sukari kilo shs alfu2!!! Atakosa sababu??? Hawa jamaa kweli ni wasanii na kiongozi wao mkuu.
     
  13. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #13
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    PM lazima asikitike mzee alishakiri kuwa Mafisadi wana nguvu kubwa mno so hana ubavu wa kuwakabili
     
  14. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #14
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pinda na nitoke vipi! Eti ni ajabu watu wa kagera wanauziwa sukari sh 2000, je amefanya nini baada ya kugundua hilio! Yale yale!
     
  15. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #15
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wananchi wa Kagera ningewashauri kwenye mikutano ya PM msisahau ndoo za kukingia machozi maana baada yaPM kusikitikia matatizo yenu soon ataanza kulia kama kawaida yake.
     
  16. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #16
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    haya anatumia madaraka yake kunusuru serikali maana wananchi wamechukizwa na bomoa bomoa kwa vile serikali yenyewe ilifanya uzembe huko nyuma
     
Loading...