Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Break Point..

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mentor, Jul 21, 2011.

  1. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,560
    Likes Received: 3,757
    Trophy Points: 280
    Jamaniii..nini kimetokea hapa!??????

    Nimepita maeneo ya Break point ya posta naona kibao cha "Samahani kwa usumbufu" yaani wamefunga kabisa aisee..
    Sasa mimi Ijumaa nitajiliwazzia wapi?
    Jamani...patafunguliwa lini!??
     
  2. B

    BUBE JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    TRA wanajua,japo nilisikia walikula hapo maafisa wa TRA wakaondoka bila kulipa kisa mmiliki hana receipts za kielectroniki
     
  3. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Ni BRAKE sio BREAK
     
  4. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Service zao zilikuwa poor sana siku za hapo nyuma. chakula sio kizuri kama enzi zile. kama wamefunga poa tu,. wahudumu wenyewe hamna kujali wateja
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    duu nenda ya kijitonyama kwenye hilo tatizo lako..
     
  6. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Njoo CALABASH kijiwe cha wana JF.....Utatukuta na baba_enoch
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Brek Point ya Posta au ya Kijitonyama?
     
  8. Diehard

    Diehard JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa tetesi nilizonazo,Wamekuwa wakichakachua kodi.TRA hao.
     
  9. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Pote zipo! Ya posta ipo jirani na bilicanas
     
  10. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,560
    Likes Received: 3,757
    Trophy Points: 280
    Na mimi nilivyopita hapo nimesikia watu wakisema hivyo!
    Ati kuna mkubwa ana interest na hapo mahali so wanamzushia kesi flaniflani afunge wapachukue!
     
  11. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mentor, si uende Kilimanjaro Hotel pako poa tu
     
  12. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,560
    Likes Received: 3,757
    Trophy Points: 280
    ala, I had never noticed the mistake..shukrani kaka!
     
  13. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,560
    Likes Received: 3,757
    Trophy Points: 280
    Jamani labda wewe tu mbona mi nlizipenda...wanavaa vizuri chakula cha moto (nyama, sijawahi kula hapo!)
     
  14. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,560
    Likes Received: 3,757
    Trophy Points: 280

    Nipe directions kaka..


    Hata nikija nitawajuaje...ama zile t-shirts zimeshatoka!??
     
  15. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #15
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,560
    Likes Received: 3,757
    Trophy Points: 280
    Pale palikuwa na raha zake..(kina nanii...nitawamiss!)
     
  16. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Ukitoka Mwenge elekea Ubungo.....zunguka kiplefti cha kwenda savei halafu kama unarudi tena mwenge ukitumia service road mpaka ilipokuwa SILENT INN zamani.....muulize Milton atakuonyesha mamemba
     
  17. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mimi nilikuwa nakwenda pale zamani! Nina muda sijaenda, ni kama unaelekea Mlimani City ukitokea kituo cha daladala cha mwenge, upande wa kulia kwenye service road, baada tu ya kuipita iliyokuwa Silent Inn mbele kidogo! Umepaelewa?
     
  18. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #18
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kaka Gurumrti liko bomba sana sasa hivi......jana nilitoka saa 7
     
  19. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #19
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,560
    Likes Received: 3,757
    Trophy Points: 280
    Duh, jana ni alhamisi...!
    Na leo upo!??
     
  20. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #20
    Jul 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Umenena Mkuu - Na leo kuna "Live Band" ikiongozwa na mutu ya watu - muzee muzima..

    Huvi jana nilikuona unarudi ma-buzuki?
     
Loading...