Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BREAK NEWS: Mbagala Kwa Mangaya Nyumba 15 zatolewa Paa na Upepo Mkali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mgt software, Sep 30, 2011.

  1. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,821
    Likes Received: 943
    Trophy Points: 280
    Habari nilizozipata hivi punde, Mbagara kwa Mangaye nyumba zinazidi kuezuliwa na upepo mkali, wakazi wengi wap nje wanaangaika kusubiri hatima ya
    Nitawaeleza zaidi

    Source simu kutoka kwa mfanyakazi wa huko nyumba yake ni miongoni
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Malaria Sugu, jamaa yetu sijui kama kasalimika!
    Nasikia Malaria Sugu, huwa anakaa Mbagala Magaye!
     
  3. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    neema ya Mungu yatosha
     
  4. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kama kweli poleni sana ndugu zangu,ila viwango vya ujenzi vizingatiwe
     
  5. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,821
    Likes Received: 943
    Trophy Points: 280
    yaani noma matofali yanaanguka ovyo, hakuna taarifa za vifo ila mabati yamewajerui
     
  6. M

    Mwana wa Kitaa Member

    #6
    Sep 30, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni sana wahanga kwa hali ngumu iliwapata.
     
  7. M

    Mwana wa Kitaa Member

    #7
    Sep 30, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni sana wahanga kwa hali ngumu iliyowapata.
     
  8. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Duu polen.
     
  9. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Poleni sana wahanga
     
  10. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,159
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    mungu awaangazie nuru ya uso wake na kuwafadhili.
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hapa ndio inakamilisha yale maneno ya jana kwenye kipindi cha malumbano ya hoja ITV...

    pole sana na pia msisahau kutumia twiga cement wakati mnarekebisha nyumba zenu..
     
  12. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    OMG! poleni sana nduguzangu wa mbagala
     
  13. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Poleni sana wakuu...,
    Je ni upepo wa kimbunga au ni mvua inayoendana na upepo
     
  14. k

    kill JF-Expert Member

    #14
    Jun 12, 2014
    Joined: May 21, 2013
    Messages: 1,834
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    poieni sana wahanga
     
  15. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #15
    Jun 12, 2014
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,534
    Likes Received: 9,338
    Trophy Points: 280
    DuhH! hii bado tu ni News kuanzia 2011? si imeshakuwa history!
     
  16. Simple on looking

    Simple on looking Member

    #16
    Jun 12, 2014
    Joined: May 27, 2014
    Messages: 68
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    poleni jamani
     
  17. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #17
    Jun 12, 2014
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,605
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Si ndo huko majambazi(vibaka) walipochomwa moto???au walikuwa sangoma?????
     
  18. N

    Novida Member

    #18
    Jun 12, 2014
    Joined: Jun 11, 2014
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Pole yao
     
  19. miley

    miley Member

    #19
    Jun 12, 2014
    Joined: Aug 2, 2013
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani mbagala pandeni miti kuzuia upepo.
     
  20. Gefu

    Gefu JF-Expert Member

    #20
    Jun 12, 2014
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 6,929
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    ...iihshh..! tupiamo na kapicha basi mkuu,poleni wazee wa mbagala...!
     
Loading...