Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Brazil vs taifa stars mapato sh ngapi tff??

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Pdidy, Jun 15, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Mmhh
    kama nakuona mwakabela unavyohangaika,,na ile hati ya karume
    pole sana najua amkusoma nyakati kujinufaisha anyway
    hivi tumezoe kusikia just a week mapato ya viingilio lakini sijui
    kunani mpaka sasa mapato ya mechi ya tff sh ngapi jamani
    wadau msaada
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,992
    Likes Received: 9,634
    Trophy Points: 280
    Wamesema hasara ni Sh 1.6 billion lakini mapato waliyoyapata na kiasi cha pesa walizolipwa Brazil ni SIRIKALI maana wanaficha ili MKUU asiadhirike.
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wamesema wameingiza sh 1.7Bilion.
    Ni pesa ambazo hazijawahi kuingizwa tangu soka lianzishwe Bongo ingawa TFF imepata hasara.
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    sirikali

    nimeipenda hiyo mkuu naweza kuitumia kwenye avator
    yaani ni aibu nilikuwa nasmikia jaamaa mmoja wa tff anadai hasara tupu...nikajiuliza hivi huyu raisi alileta brasil apige nao picha ama kama ulisikia baada ya mechi walipelekwa ndani akawa anapiga na wakina kaka,..robinyo kama ana akili nzuri...great presidaa
     
Loading...