Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Brazil to play Tanzania in a friendly

Discussion in 'Sports' started by Alpha, May 25, 2010.

  1. A

    Alpha JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    I don't know the credibilty of this Australian website, but that is what they are claiming.

    Brazil to play Tanzania, Zimbabwe friend
    07:19 AEST Tue May 25 2010

    Brazil are to play friendly matches against Tanzania and Zimbabwe before heading into the World Cup tournament in South Africa, Brazilian football officials said Monday.

    The games are to be announced formally later on, when all the required documents have been sent by the respective football federations, the sources in the Brazilian Football Confederation said.

    The games, they said, will take place on June 2 and 7 - ahead of Brazil's first World Cup match on June 15 against North Korea.

    Brazil is currently training in the southern Brazilian city of Curitiba and is to leave for South Africa on Wednesday.

    Brazil to play Tanzania, Zimbabwe friend
     
  2. A

    Alpha JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Now there is a Portuguese site claiming the same thing.

    If true TFF, Kikwete and especially Maximo need to be congratulated. They have been campaigning for quite a while for this to happen.

    Those traffic jams in Dar will be breathtaking. LOL!
     
  3. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,451
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Timu ya taifa ya Brasil (Samba Boys) inatarajiwa kucheza na Taifa Stars katika mchezo wa kirafiki utakaofanyika tarehe 7 June 2010. Mechi hiyo itakayokuwa ya mwisho kwa Brasil kabla ya kuanza kwa Kombe la Dunia, inatarajiwa kufanyika katika uwanja wa Taifa jijini Dar es Salaam.

    Hayo yamesemwa na balozi wa Brasil nchini Tanzania alipokuwa akizungumza na gazeti la The Citizen, ambapo alisema taarifa kamili na mipango mingine kuhusiana na hiyo mechi itatolewa na Rais wa TFF ndugu Tenga.

    Source: The Citizen of 25 June, 2010
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nani anawaleta?
    Wanasiasa wanaweza tumia hiyo kama mtaji wa kisiasa.
     
  5. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tunawakaribisha hawa majamaa hapa jiji kunuka.
     
  6. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yeah hii itakuwa chance na sie tusio na uwezo wa kwenda South tuwaone Brazil;

    Habari kamili....

    [​IMG]

    Brazil to play Tanzania, Zimbabwe friendlies
    May 25, 2010

    Brazil are to play friendly matches against Tanzania and Zimbabwe before heading into the World Cup tournament in South Africa, Brazilian football officials said Monday. The games are to be announced formally later on, when all the required documents have been sent by the respective football federations, the sources in the Brazilian Football Confederation said.
    The friendlies, they said, will take place on June 2 and 7 - ahead of Brazil's first World Cup match on June 15 against North Korea.
    Brazil is currently trainining in the southern Brazilian city of Curitiba and is to leave for South Africa on Wednesday.

    SOURCE AFP NEWS
     
  7. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,451
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Taarifa niliyoisoma haijazungumzia logistic za kuja kwao, alichosema Balozi ni kwamba Rais Tenga ndo atakaye toa taarifa zote kiundani!!

    Kuhusu wanasiasa ku capitalize kwenye suala hili, naona kama iko wazi. Si unajua wanasiasa wetu....ubunifu zero!!

    Usishangae Prezidaa akamwandalia state dinner Dunga na Kaka!!
     
  8. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,451
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    Ni bora niende kuangalia mazoezi ya abajalo ktk uwanja mashujaa sinza kuliko kwenda kuwaangalia brazil pasipo saint gaucho ambaye anaaminika kuwa ndiye balozi wa soka la mbinguni hapa duniani.
     
  9. Mgoneke

    Mgoneke Member

    #9
    May 25, 2010
    Joined: May 11, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    its good idea kwani ni nafasi kwa timu yetu changa kuonekena ktk anga za kimataifa ktk medani ya soccer
     
  10. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,451
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ni kweli wabongo wengi watapata nafasi ya kuwaona world class players!!

    Binafsi nina hamu ya kuongea na beki wa katikati asiyepitika kirahisi Lucio na golikipa namba moja duniani Cesar!!

    They really got me crazy during their match against Chersea, Barcelona and Bayern Munich!!
     
  11. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mkuu habari hiyo hapo juu toka AFP one of the world's reliable source
     
  12. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Well timu yetu itasikika; anything else tutakacho gaina hapa?:angry::angry: Yaani sie ni kama punching bag tu la Evander!
     
  13. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mi nashauri tiketi zianze kuuzwa wiki hii ili kuepuka ulanguzi wa tiketi, na kupelekea watu wa mikoani kukosa kuiona mechi hiyo muhimu kwa wapenda soka.
     
  14. Mike-Austin

    Mike-Austin Member

    #14
    May 25, 2010
    Joined: Nov 20, 2008
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Brazil we know?no matter what hata kama ni kisiasa tuta-enjoy de value of our stolen money......nahofia isije ikawa kama tulivyosikia presidaa bro JK kuwa REAL MADRID wangetua TZ mpaka leo hata hao Portsmouth hawajafika, au wasije waleta wakina Rolaldhino na akina Pato walioachwa timu ya taifa.
     
  15. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mboni Masimba MALAYA CLASS A Tender hiyoooooooooooo kama nakuona ukiopoa Kaka duh noma Kaka mlokole itabidi tu uruke na Lucio maana lazima Etoo atamtonya
     
  16. M

    Matulanya Member

    #16
    May 25, 2010
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa jinsi mkwere anavyopenda kujikweza lazima atazuka kwa uwanja kama alivyofanya kwa ivorycoast!..Waje nasi tusafishe macho kuona samba iila Ni ukweli usiopingika kwamba Gaucho kukosekana kwake kunaondoa ladha ingawa ndio Brazil inavijana wengi wenye vipawa vya soka..huu ndo muda wa tanzania kujiuza na uwanja wetu wakichina!!
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Umesahau kuwa Kaka ni mlokole labda atanasa kwa Robinho
     
  18. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mmh kama nawaona taifa stars vile watakavyokamia mechi
     
  19. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,451
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kweli kaka una mapenzi ya kufa kwa Ronaldihno Gaucho!!! Uoni wala uambiwi kitu, nafikiri unatamani hata angeitwa peke yake na Cesar....na timu ingefanya vizuri!! Loh
     
  20. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #20
    May 25, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,451
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kama nawaona dada zetu kina Mboni Masimba na Mange waki strategise namna ya kumkamata Kaka na Robinho kimahaba!!

    Kaeni mbali na Kaka jamani coz jamaa ni mlokole wa ukweli!!
     
Loading...