Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Brazil, njaa za wahdzabe, kulala chini wajawazito lipi muhimu kushugulikiwa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jun 1, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Nikisema hii serikali imejaa vichaa huwa nasema naomba msamaha kwanza
    kwa kweli bilion 3 kuwaleta brasil masaa 24 wanaleta ni ni humu ndani kiasi cha kuwalipa hizo pesa....wahazabe wameonyeshwa jana wanakufa na njaa...wajawazito wanakufa jamani mahospitalini wanalala chini kukosa kitanda cha sh 35 alfu leo hii serikali chafu inathubutu kuwalipa bilion 3 brasil binadamu kama sisi huku wazazi wetu madada zetu wakifa jamani
    huu si upuuzi???akili zao zimejaa mchanga mtupu
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Da! hivi kumbe zinatumika Bilioni tatu?
    Lakini kama viingilio vitapatikana pesa ya kuzidi bilioni tatu kuna ubaya?
     
  3. K

    Kabengwe JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2010
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 240
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    At times we need to refresh and enjoy our moments.
    Sio kila kitu unafikiria kupelekea wenye shida, kwa dizain hyo hatuwezi kufika.

    Tunakubali kwamba watanzania wengi wanashida za basic needs, ila kuna wale ambao wameshavuka hiyo level ambao needs zao ni kuwaona Brazil, ambao ukiwakatalia hapa, wataenda kuwaona SouthAfrica. Matokeo yake tutakosa kila kitu, kuanzia huo mzunguko wa billion 3 mpaka faida ambayo itapatikana.

    Let's think logically!
     
  4. m

    mndebile Senior Member

    #4
    Jun 1, 2010
    Joined: Sep 4, 2009
    Messages: 147
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwanza mkuu hizo bilioni tatu unazosema ni kwamba serikali imeweka "bond" kwa TFF ili hao TFF wakishapata kupitia viingilio wanarudisha hiyo pesa kwa serikali, na isitoshe lazima tupate muda wa kuburudika mie natamani sana ningekuwa TZ siku hiyo lazima ningeingia kuangalia kandanda.
    Mkuu hayo ndo mambo ya jamii kuna misiba , kuna sherehe pia.
     
Loading...