Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Brazil chali kwa paraguay!

Discussion in 'Sports' started by Jaguar, Jul 18, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Brazil yatolewa out na paraguay,yatolewa kwa penalt 2-0,yakosa penalti zote nne mfululizo.Kwa upande mwingine Japan(the barca of women),ndo mabingwa wapya baada ya kuizaba USA kwa mikwaju 3-1 ya penalti.
     
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Safi sana, hawa Brazil hawana vipaji siku hizi kwenye timu yao wanatumia nguvu sana badala ya akili na vipaji!! Siku hizi wachezaji wengi si natural, ni wa kufundishwa kucheza mpira.
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    wanavipaji lakini tatizo ni moja mipango ya kushinda hawa na kitu chengine hata kupiga penati hawawezi yaani balaa tupu.. walikuwa wanachezea jina na sio uwezo wao binafsi..
     
  4. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Duuh hehehe yani unaweza amini pia ulaya kuna ndumba aisee nomaa penalti nne zote wamekosa kaaah!
     
  5. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh huu ni msiba mkubwa sana,kukosa penati zote nne!!
     
  6. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    bora wajue kuwa wakijisahau kuna wenzao watawaacha. sio lazima wawe brazil tu on top. hiyo mind sent ikibadilika, sote tutaweza shindana na yeyote yule
     
  7. Pianist

    Pianist JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 580
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Brazilians players are very overrated, Neymar is rubbish
     
Loading...