Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bravo TAKUKURU!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kachanchabuseta, Oct 19, 2010.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wapinzani walisema ccm ni chama cha mafisadi watu wapenda RUSHWA
    lakini mpaka sasa hakuna mgombea yoyte amekamatwa akitoa rushwa

    bravoo takukuru bravooo jk bravoo ccm
     
  2. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #2
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    na hizo kura milion 7 zilizokamatwa tunduma??
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kweni ujui kuwa ni uzushi??? to ushihadi sio kuvuvuzera tu tu
     
  4. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #4
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180

    kati ya pua, mdomo na makalio unatumia kipi kufikiria? maana naamini ubongo wako haufanyi kazi sawa sawa
     
  5. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    let me reserve my comments for today, ila mfa maji haachi kutapatapa.
     
  6. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kilichowatokea TAKUKURU waliojifanya wachapakazi hodari kwenye kura za maoni za CCM hatukijui? Nani atathubutu kuwagusa mafisadi? Kwenye kura za maoni ulikuwa ni mkakati wa ndani wa kuwashughulikia baadhi ya wagombea wa CCM. Sasa hivi wanashindana na maadui zao TAKUKURU haina kazi kwao. Wa kusifiwa ni wapinzani maana hakuna hata nnoja aliyeguswa na uozo huo. Ni jadi na utamaduni wa CCM.
     
  7. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Asante kwa ujumbe, lakini mficha uchi ...................... mficha ugonjwa ...........................
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,683
    Likes Received: 4,385
    Trophy Points: 280

    Sorry Mpwa, ila watu wengine bwana mnakera sana, mnatia kichefuchefu sana
     
  9. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,802
    Likes Received: 1,063
    Trophy Points: 280
    Walewale, MS yupo kazini!!!
     
  10. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwani umeona mtu yoyote wa CCM aliyekamatwa mpka sasa?
     
  11. sensa

    sensa JF-Expert Member

    #11
    Nov 8, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndio fikra za watz hizi,wa kudanganywa kama mazuzu.Inaonyesha pia utashi wa wanaipongeza takukuru na mafisadi.
     
Loading...