Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bravo manyara stars............................................. .

Discussion in 'Sports' started by only83, Apr 9, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ...................Manyara Stars 4 vs Cameroon 3 kwa penati................BRAVO MANYARA STARS...
     
  2. m

    matunge JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 305
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Bravo!! vijana wa Julio, Julio anajua kucheza na saikolojia ya wachezaji. TFF wangekuwa makini na wanathamini mchango wa makocha wazalendo, makocha kama Jamhuri Kihwelo, wangepelekwa ulaya na kupata kozi zaidi ya ukocha ..na kisha kuingizwa katika benchi la ufundi la timu ya taifa.
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hongera manyara stars
     
  4. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duuh!!!!! Safi sana... HAWA VIJANA WALIKUNYWA VIKOMBE VYA BABU NINI??????
     
  5. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    naomba list na wafungaji
     
Loading...