Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bravo JK kuwatolea nje Balozi shoga wa Uingereza!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by masopakyindi, Nov 3, 2011.

  1. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,646
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa nasikiliza redio moja ya hapa jijini mchana huu na kati ya mambo yaliyojiri ni utambulisho wa Balozi mmoja mgeni wa Uingereza ambaye nchi yake ilimteua ili aje awe Balozi hapa kwetu.

    Balozi huyo shoga kaoa mwanaume mwenziwe. Mambo ya nje kuona hii ni issue hot ilimpelekea JK suala hili na kulingana na Waziri Membe JK alistushwa na kutamka "Yallahi toba!!!' Baadaye akakataa katakata kumpokea Balozi huyo.

    Nampongeza JK kwa hilo, limetudhalilisha sana swala la huyu David Cameron kutaka kutushutisha ushoga wao nchi za Dunia ya Tatu

    Source :East Africa Radio-Zembwela na Baruti
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hahahaaaaaah Kikwete aliwahi kusema hawezi kukaa hapa kujenga nchi na kula nasi mihogo, yeye anapanda ndege kwenda kuhemea ili sisi Watu wake tuendelee kufaidi , hahaaaah sasa Mpango mzima kubinuana na kubinjuana ...!
    Kikwete hana kiburi wala uwezo wa kuwakatalia wazungu mahitaji yao.
     
  3. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    inawezekana hili ni kweli na lilitokea kabla ya cameron kuongea baada ya balozi wao kurudishwa home
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    hawezi kufanya hivyo mkuu,hana ubavu wala capacity,kwani yeye ni nani mpaka akatae haki za binadam?
     
  5. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mh,kuna ukweli hapo?
     
  6. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Lazima tumuunge mkono JK kwa hili, washenzi hawa wanatudhalilisha.
    Mtu mshenzi ni yule asiye na utamaduni unaokubalika katika jamii, hili la waingereza linazidi hapo.
     
  7. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Inawezekana ni kweli maana Kikwete hataki kabisa mambo ya kishoga ni heri uoe wanawake wengi kuliko shoga mmoja.
     
  8. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    akubali tuu tuimalize serikali yake
     
  9. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Raisi wa Ghana na na msemaji wa serikali ya Uganda wamehojiwa na BBC na kuweka wazi kuwa hawapo tayari kuzalilisha utu na utamaduni wa mwafrika eti misaada kama ni hivyo wabaki na fedha zao,

    SOMA HAPA

    [​IMG]

    "President John Atta Mills says Ghana's values are different from those in the UK"


    Ghana's President John Atta Mills has rejected the UK's threat to cut aid if he refuses to legalise homosexuality.
    Mr Atta Mills said the UK could not impose its values on Ghana and he would never legalise homosexuality.
    UK Prime Minister David Cameron said at the weekend that aid would be cut to countries which failed to respect gay rights.
    Uganda also rejected the threat, with an official accusing the UK of showing a "bullying mentality".
    Most Africans argue that homosexuality violates their religious and cultural beliefs.
    Mr Atta Mills said Mr Cameron was entitled to his views, but he did not have the right to "direct to other sovereign nations as to what they should do".
    He said Ghana's "societal norms" were different from those in the UK.
    "I, as president, will never initiate or support any attempt to legalise homosexuality in Ghana," Mr Atta Mills said.
    'No compromise' On Monday, Ugandan presidential adviser John Nagenda said Mr Cameron was showing a "bullying mentality" and Ugandans would not tolerate being treated like "children".
    " Quote
    If that aid is going to be tied to things that will destroy the moral fibre of society, do you really want that?"
    End Quote Koku Anyidoho Ghana's presidential spokesman


    "If they must take their money, so be it," Mr Nagenda said.
    Mr Cameron said he had raised the issue of gay rights at last week's Commonwealth Heads of Government Meeting in Perth, Australia.
    Ending the bans on homosexuality was one of the recommendations of an internal report into the future relevance of the Commonwealth.
    Mr Cameron's threat applies only to one type of bilateral aid known as general budget support, and would not reduce the overall amount of aid to any one country, correspondents say.
    Ghana received bilateral aid from the UK of about £90m ($144m) during the last financial year, of which about £36m was as general budget support.
    Mr Atta Mills' communications chief Koku Anyidoho told the BBC the government would not compromise its morals for money.
    "If that aid is going to be tied to things that will destroy the moral fibre of society, do you really want that?" he told the BBC's Focus on Africa programme.
    Mr Cameron said he had spoken with "a number of African countries" and that more pressure had been applied by UK Foreign Secretary William Hague, who deputised for him during parts of the Commonwealth summit.
    Some 41 nations within the 54-member Commonwealth have laws banning homosexual acts.
    Many of these laws are a legacy of British colonial rule, correspondents say.

    SOURCE BBC News - Ghana refuses to grant gays' rights despite aid threat
     
  10. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    katika mambo yote ninayomsifu rais wangu ni hili la ujogoo!! nadhani nchi za africa zinapaswa kutoa tamko hata ikiwezekana zitangaze kujitoa common weath.
     
  11. k

    kingukitano JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,974
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    The Comeroon pressure is a stupid ideology to the world and is a threat to peoples Beliefs and traditions,Not only his urguement is leading him to be sawn assunder by the Might God,But his political atmosphere and respect is damaged,he has expelled the Blessing of Uk thta God had Bestowed,the respect of Englsh has been Turnished and soon the regime will loose focus,The history shows that no single ruler persisted after rebellion and great apostacy inj the word of God
     
  12. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    \
    bora kuhemea siyo KUHEMEWA!
     
  13. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #13
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,201
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    Na bado kuna wengine wananunua majengo mengi kuleee wakifikiria kutakuwa kwema baada ya kustaafu. Nyumbani ni nyumbani ugeni hauna mazoea
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,623
    Likes Received: 2,806
    Trophy Points: 280
    Hii imetokea lini??
     
  15. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #15
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kama huyu mzaliwa wa Msoga kaishindwa pressure ya kuwavua gamba wezi, ataweza kukomaa na Cameroon, hawezi huyu jamaa ,
     
  16. T

    Tanganyika2 Member

    #16
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JK alistushwa na kutamka "Yallahi toba!!!'
    Baadaye akakataa katakata kumpokea Balozi huyo.

    KAMA NI KWELI, NI suala la kusubiri na kuona. Sina uhakika wa kuweza kumuamini kiasi kikubwa sana Kikwete, lakini kama ndivyo ntashukuru Mungu kwa hili.
     
  17. NGOGO CHINAVACH

    NGOGO CHINAVACH Verified User

    #17
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Hatuna haja ya kumdhihaki JK kwa hili kama amekataa tumuunge mkono na hata kama atalikubali baadaye watanzania tupinge kwa nguvu zote,JK punguza safari tutumie mali asili zetu tuachane na mashoga hayo.
     
  18. K

    KAPONGO JF-Expert Member

    #18
    Nov 3, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,281
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Tobaa! Haki ya kwenda kinyume cha maumbile!!!!!?? Cameroon aachwe na ngawila zake nasi tubaki na utu wetu...kwani msaada lazima uingereza tu! mbona bado kuna wafadhili wengi na wa maana kuliko hao.
     
  19. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #19
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    tia chaka mashoga wote hawana mpango.MR.GAY CAMERON usituletee mambo yenu ya huko shuwaini wewe.Nalog off
     
  20. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #20
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Unavyotamka kwamba washenzi tuwakatalie, unazo pesa za kukidhi bajeti yako ya nchi? Hujui kwamba huyo JK unayemsifia ndiye anayefanya umatonya kila siku kwa hao unaowaita washenzi ili apate support ya bajeti yake?
     
Loading...