Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bravo ccm, bravoooooo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Najijua, Apr 14, 2011.

  1. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wadau nimejaribu kuperuzi siajona thread ya mtu akiwasifu CCM kwa hatua waliofikia ya kujisafisha mbele ya watanzania, naomba niwe wa kwanza kuwapa BRAVOOOOOOO

    wamesikia kauli za walalahoi na wapenda mabadiliko na wameyafanyia kazi, wamefanya mabadiliko pasipo chama kufa, kubomoka wala kuyumba kama tulivyo taraji hii imethibitisha ukomavu mkubwa wa kisiasa


    BRAVOOOOOOOOOO CCM BRAVOOOOOOOOOOO
     
  2. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    inyaaa imeuma nenda kichakani
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mh..,...
     
  4. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwanini mods wameondoa "Groaning" button jamani dah ndo mda wake huu
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,950
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Ulishaambiwa kuwa hata akijivua gamba nyoka anabaki ni yule yule!
     
  6. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,328
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Wameitoa nadhani ilikuwa inatumika vibaya, mfano jana nimeona JEYKEY mda wake mwingi kautumia ku-groan watu. Japo binafsi naona ingetufaa sana kujua watu wamepokeaji maoni yako, napendekeza irudishwe tuu.
     
  7. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Gamba gani walilojivua. Jamani tuwe makini. Tusiwa mashabiki kwa mambo muhimu. Kwa hali tuliyonayo hatupaswi hata siku moja kuzungumza. Hawa wanapaswa kutemewa mate tu! Uchumi.jpg
     
  8. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hebu jaribu kuwapa muda kidogo kabla ya kutoa hayo ma bravoooo usije ukalazimika ufute usemi wako, inawezekana watu wanajipanga kujibu mapigo halafu wewe unasema mabadiliko ya amani yametokea, hawa watu hawatabiriki mzee.
     
  9. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuwape muda ndipo tuanze kutoa pongezi, JK hatabiriki kesho anaweza kumpa chenge ulaji katika tume ya kuratibu KATIBA. Mie sipo muda kuwapa hongera kwa kujivua gamba yaweza kuwa wamevua kwa muda halafu wavae magamba ya kutosikia lolote lisemwalo na watz!
     
  10. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Kikwete hawawezi hawa mafisadi kwani wanajua mapungufu yake ; toka walivyomaliza huo mkutano wao jamaa wamekutana na kuweka mkakati wa kuhakikisha kuwa hawatatoka NEC na kwenye uchaguzi wa CCM mwakani watahakikisha watu wao wanachaguliwa toka ujumbe wa nyumba kumi mpaka uenyekiti wa Taifa!! Kikwete has his work cut out for him!! Muda si mrefu ataanza kuwapoza kwa kupunguza makali ya Mukama dhidi yao kama alivyomfanyia Magufuli!!
     
  11. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na nyie muda wa nini mbona mnadanganyishiwa pipi?
     
  12. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #12
    Apr 14, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    teh teh teh!! bravoooo CCM kwa kuweza kuwahadaa wadanganyika!! mimi simoooo!!!
     
  13. k

    kuruti Member

    #13
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    for now............................ Bravo ccm
     
  14. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimetupa kadi ya chadema na sasa nimerudi CCM! Kwa hatua hii wamenipa nguvu ya kuiamini tena CCM!
     
  15. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Maumivu ya kichwa huanza pooolepole! :bored:
     
  16. SUNGUSIA

    SUNGUSIA JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kweli wakazi ni wengi Tanzania lakini watanzania wenye uzalendo na kujua nini kinaendelea ni wachache sana. wewe kweli umepotea pole sana mkubwa. iko siku utajua nini maana ya umepotea. Yani hata hili la wazi kabisa huwezi kuona na kusoma alama za nyakati??????????
     
  17. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #17
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    The Following User Groaned at You Bruker For This Awful Post:

    Sigma(Today)
     
  18. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #18
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nyoka hata ajivueje GAMBA hawezi kugeuka hata mjusi hata siku moja.............:rip:CCM.
     
  19. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #19
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    The Following User Groaned at You Mlengo wa Kati For This Awful Post:

    Sigma(Today)
     
  20. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #20
    Apr 14, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mpaka jk awamwage woote kuanzia mawaziri wake na wakuu wamikoa, wilaya na viongozi wa ccm mikoani ndo ntampongeza kwa sasa mmmh!
     
Loading...