Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Brandy ????

Discussion in 'JF Doctor' started by afrodenzi, Jun 7, 2011.

  1. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    wataalum wa afya naombeni msaaada wenu hapa
    kwa muda wa siku tatu nilikuwa na mafua makali
    kichwa kilikuwa kinaniuma, blocking nose, koo lime
    kauka na linakwaruza kila nilikila chochote..
    binafsi napenda kunywa Spirits every now and then..

    jana nikachukua kama shots tano za Brandy
    (Chatelle Rare old french Brandy) leo
    koo limefunguka, pua imeachia upande mmoja
    nimeanza kunusa na kupata ladha ya chakula..
    Je Brandy ni dawa ya mafua au ni nini tena??

    Asanteni sana
    AD
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,385
    Trophy Points: 280
    hiyo ni nusu dozi, kamilisha dozi yako kwa kitimoto nusu kilo, iwe kavu yenye kachumbari nyingi yenye ndimu, sio vinegar
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Mmmmmhhhhh
     
  4. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Andikia paper halafu ndo tujadili...
     
Loading...