Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Brand New Watches For sale.Casio and Georgio Arman.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by SUNGUSIA, Jun 13, 2012.

  1. SUNGUSIA

    SUNGUSIA JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Saa hizi ziko sokoni ni Mpya kabisa Imported from Japan ni casio Brand. and Georgio Arman.

    Moja ni ya Kiume na nyingine ni ya kike Bei ni laki 300,000 Tshs. for each.

    for more details please email: watchesandmobile@gmail.com

    IMG-20120612-00172.jpg IMG-20120612-00171.jpg IMG-20120612-00177.jpg IMG-20120612-00178.jpg Edited.jpg
     
  2. E

    Enny JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Duu nilishaacha kuvaa saa sijui toka mwaka gani, nadhani toka nilipoanza kumiliki simu zinazoonyesha wakati.
     
  3. SUNGUSIA

    SUNGUSIA JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duuh kazi ipo, haya boss kila laheri na simu yako

     
  4. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Usidanganyike ndugu yangu, saa ya maana ni muhimu sana kwa mwanaume; ni sawa na suti nyeusi, unatakiwa uwe nayo japo hata moja!
     
  5. SUNGUSIA

    SUNGUSIA JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nakubaliana na wewe mkuu mwanaume lazima uwe na saa moja ya maana ni kama unakuta jamaa kavaa nguo fresh kapendeza na mkanda umechanika au matundu yamekatika katika aibu sana.

     
  6. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,107
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160

    Ha ha haaa!!!! Umenichekesha Mkuu! By the way, CASIO Brand ni saa madhubuti sana ninayo moja nadunda nayo toka 2002. Hako ka price hakapungui mkuu?
     
  7. K

    Kituko JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,102
    Trophy Points: 280
    mhh Saa, Fashion yake kwishney,
     
  8. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Fikiria tena mkuu! Au labda inategemea na mazingira unayofanyakazi! One or two excelent dress watches ni muhimu SSANA kwa mwanaume! kuna wakati ni lazima uonekane formal, kukaa unatoa lisimu na kuchungulia muda is soo UNPROFESSIONAL! Anyway inategemea we ni nani!
     
  9. SUNGUSIA

    SUNGUSIA JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kaka kanapungua wewe tuu naweza kupa bei nzuri sana kama uko serious nicheki jirani tufanye biashara huwa nazileta nyingi na brand ni casio na georgio Arman, siunajua ni katika kutafuta chochote kitu.

    we ni cheki tutaongea kaka. bei isiwe issue kama umeipenda.

     
Loading...