Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Brand New Laptops for sale!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Castle, Aug 27, 2009.

  1. Castle

    Castle Member

    #1
    Aug 27, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 82
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    CHANGE OF PRICE!
    habari za mchana huu wana JF,
    natafuta wateja wa laptops, ninazo laptops 3 mpya kabisa, 2 ni compaq na moja ni LENOVO.

    zifuatazo ni specification zake,

    1.compaq presario cq60
    2.7ghz AMD Dual processor
    3 gb ram
    140gb hard disk size
    windows vista/office 2003
    wireless network card, dvd writer/avast antivirus
    US $ 1150 now is US $1000 or 1350,000TSH

    these are 2pcs

    LENOVO
    INTEL 2.17 core 2 duo processor
    140gb hard disk size
    2gb ram
    windows vista/office 2003/avast antivirus
    US $ 1200 now is us $ 1000 or 1,350,000 TSH.
    this is one pc,

    machine zote ni mpya, kwa mawasiliano nipigie +255 713 701 141.
    karibuni
     
    Last edited: Aug 28, 2009
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hii nayo ni breaking news! Mhhh zisije kuwa ni zile zilizopotea baraza la mitihani!
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu zipo shop au mkononi? Kama mkononi basi shusha bei
     
  4. Castle

    Castle Member

    #4
    Aug 27, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 82
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    thanks fidel, nadhani mwenye kuhitaji tuwasiliane tutaongea, na kuhusu kuibiwa naomba ondoa shaka, zimeletwa na ndugu yangu toka nje hivyo katika kumtafutia pesa kidogo anamua kuuza hizo tatu.
     
  5. Mtabiri

    Mtabiri Senior Member

    #5
    Aug 27, 2009
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hebu mtake radhi mwenzio. Zilizoibwa aziuze kwa mtindo huu kwani mwenyewe hajipendi?
     
  6. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,958
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    mkuu hizo bei zipo juu saaaaaaaaaaaana shusha kidogo
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hehehe powa mkuu nimependa Castle bariiiiiiiiidi ila mm safari lager moto moto hapo hunitoi radha safi rangi ya mng'ao wa dhahabu.
     
  8. Chimo

    Chimo JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2009
    Joined: Aug 31, 2008
    Messages: 584
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    Kitu Kinachouzwa mkononi Hakistahili kuwa Katika bei hiyo Kaka!
    Unaweza kununua Hata $1500 Lakini unapata uhakika Warrant Mwaka mzima
    Sasa Nitakupata Wapi Machine Ndio imeshanigomea?
    Punguza bei Kisha specifiation Weka wazi kama Bado ni mma Katika Box Yaani Haijafunguliwa
    NB:
    Maeneo Kadha ya mitaa ya K'koo kuna Laptop mpya kwa Wasomali Bei $ 550-600 tena Duo halafu sealed katika box Guarentee wanatoa nenda Pale Dahabshil bureau de Change
     
  9. Castle

    Castle Member

    #9
    Aug 27, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 82
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    mzee wala usihofu bei, unajua wabongo ukiweka bei ndogo watataka tena upunguze ndio maana nikasema anayehitaji tuwasiliane.
    kuhusu wapi utanipata nitakupa adress yangu ninakofanya kazi na mimi nashughulika na maswala ya computer, ninafahamiana na watu muhimu sana hapa JF hivyo siwezi kufanya ujinga wowote, wanafahamu wapi naishi,ninakofanya kazi na mimi ni mtu wa namna gani.
     
  10. Castle

    Castle Member

    #10
    Aug 27, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 82
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    hamna shida ni bei ya kuanzia tu mkuu usihofu.
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu ipo mtaa gani hiyo bureau?
     
  12. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hiyo bei kubwa sana has ukilinganisha na bei zilizo maeneo mengine mjomba
    wa mfano Mlimani City duka la Dell pale kuna punguzo la kuridhisha pamoja na guarentee na ingizo la programmes.
    Shusha bei tukutafute mjomba
     
  13. Castle

    Castle Member

    #13
    Aug 27, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 82
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    wakuu nitayafanyia kazi mawazo yenu, nitaenda kuchonga na mshikaji leo jioni ili tuone tupunguze kiasi gani, mnaweza kupendekeza kutokana na specs zingestahili kuuzwa kiasi gani.
    siku njema.
     
  14. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    kwa Tsh ni kiasi gani?
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mkuu hujui mambo ya Dar wewe! Jamaa wanaweza hata kuletea mke wa mtu ukaambiwa huyu ndo kwanza katoka Ilula.....! Ni vizuri kujua
     
  16. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ndugu castle ambao tunadeal na ict hapa jf tunajuana unasema unajuana na wengi kama nani ? Mimi sikutambui siwezi kuwataja wengine lakini pia unavyouza kwa njia hiyo unakwepa kodi nalo ni makosa , je huyo mtu akija kununua unaweza kumpatia risiti za mwanzo kabisa incase chochote kikitokea ?
     
  17. Castle

    Castle Member

    #17
    Aug 28, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 82
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Masanilo, sijasema wengi ila nafahamiana na mtu muhimu sana JF, hivyo kwakuwa sijawasiliana naye kwa ridhaa yake kama ataniruhusu nitakupasha, ila kama unahitaji info zangu nipigie kwenye hiyo mobile yangu niliyotoa hapo juu.
     
  18. K

    Kibongoto JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2009
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naungana na wewe mkuu. Wote wabongo sasa haya ya dollars yanaingiaje hapo? wekeni mambo kwenye TSH. Mkienda nje ndio tangazeni hiyo dollar,nyie vipi?
     
  19. Castle

    Castle Member

    #19
    Aug 28, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 82
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Good News, baada ya kuwasiliana na mshika dau wangu na kupata mawazo yenu wana JF, tumeamua kupunguza bei toka US $ 1200 mpaka US $1000, ambayo kwa TSH 1,350,000.00. karibuni sana.

    CHANGE OF PRICE!
    habari za mchana huu wana JF,
    natafuta wateja wa laptops, ninazo laptops 3 mpya kabisa, 2 ni compaq na moja ni LENOVO.

    zifuatazo ni specification zake,

    1.compaq presario cq60
    2.7ghz AMD Dual processor
    3 gb ram
    140gb hard disk size
    windows vista/office 2003
    wireless network card, dvd writer/avast antivirus
    US $ 1150 now is US $1000 or 1350,000TSH

    these are 2pcs

    LENOVO
    INTEL 2.17 core 2 duo processor
    140gb hard disk size
    2gb ram
    windows vista/office 2003/avast antivirus
    US $ 1200 now is us $ 1000 or 1,350,000 TSH.
    this is one pc,

    machine zote ni mpya, kwa mawasiliano nipigie +255 713 701 141.
    karibuni
     
    Last edited: Aug 28, 2009
Loading...