Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Brand new dell laptop computer

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Akthoo, Oct 21, 2008.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Akthoo

    Akthoo JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2008
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 478
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 45
    DELL *INSPIRON 1525 LAPTOP COMPUTER WITH GLOSSY 15.4'' HIGH DEFINITION WIDE SCREEN DISPLAY AVAILABLE FOR IMMEDIATE SALE AT US $1300.
    Specification:
    Intel Pentium Dual Core CPU T3200(2.00 GHz)
    RAM 3GB
    HD 160GB
    DVD+/-RW
    Wireless 802.11b/g Mini card
    Windows Vista (Home premium)
    Microsoft Works 9.

    Contact.
    Kazim 0784 636291/0734 636291
     
  2. C

    Consultant JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2008
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,972
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Huna HP mkuu?
     
  3. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hiyo laptop imepita kwenye mikono mingapi, maana bei yake!

    Wengine watasema hii ni biashara, wala sikatai. Ripoff ifanyike vichochoroni, somewhere I don't see!
    Sorry Akthoo.




    .
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu hiyo bei mmh!
    Haina discount duh maanake hapa mjini kitu kipya unapata kwa $850 kuanzia bei hiyo $1300 bei kali balaaa ina miguu nini?
     
  5. Z

    Zanaki JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2008
    Joined: Sep 1, 2006
    Messages: 544
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    duh! Mbona nimeona kwenye website yao bei inaanzia £369,ambayo ni kama $600
     
  6. Akthoo

    Akthoo JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2008
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 478
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 45
    Zilizopo sasa hivi ni aina hizo tu.
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2008
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135

    Tupe link..
     
  8. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135


    Watu hukosea. Ungeweza kutafuta ukaileta inayoonyesha tofauti na ilivyotajwa hapa. Kupata information iliyo sahihi sio lazima uletewe.



    .
     
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2008
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Aisee mkuu uko 'sawa'?
     
  10. Z

    Zanaki JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2008
    Joined: Sep 1, 2006
    Messages: 544
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
  11. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135



    Nilikuwa na maana ya kusema, links/sources mbili tofauti ni bora kuliko hiyo moja unayoitaka wewe. Isitoshe, prices zina vary!



    .
     
  12. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2008
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nashukuru kwa kutuwekea website..nimeenda kwenye link na kujionea .. Lakini nadhani hizi price ni kwa UK.. its a gud info though..
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2008
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ok .. hayo ni maoni yako..Case closed.
     
  14. Z

    Zanaki JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2008
    Joined: Sep 1, 2006
    Messages: 544
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Still,bei yake ni kama $600,hii hapa ni zaidi ya mara mbili yake.Ina maana wewe ukiagizia huko pamoja na shipping na kila kitu labda utalipa sanasana $800-900
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145

    Mkuu ana accumulate big profit ndo biashara hiyo inavyo kwenda.
    Elewa kuwa kila mfanyabiashara ni mnyonyaji malengo yake ni kupata faida kubwa sana.
     
  16. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135


    Mmh!



    ......................................
     
  17. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2008
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135

    Kudadadadeki!!!!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...