Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Brand gani ya tv ni bora kwa tanzania??

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by afkombo, Jul 30, 2010.

  1. afkombo

    afkombo Member

    #1
    Jul 30, 2010
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Habari wakuu.
    Kwa wenye ufahamu juu ya suala hili naomba wanifahamishe.Napenda kufahamu kwa sasa Tanzania ni TV set gani(Flat Panel,Flat Screen) ni nzuri kati ya Philips,Sony,Hitachi,Panasonic,Samsung,LG,Toshiba na Sharp.Tusizungumzie km ni LCD,PDP,LED au 3D,ninachotaka kufahamu ni Brand tu.
    Ya kuzingatia ni ubora,upatikanaji wa accesories na ukarabati pindi inapokorofisha.
    Na pia Niliona picha kwa Michuzi Blog kipindi cha sabasaba mwaka jana kuna Brand nyingine kama Hisense,Haier,Konka,Prima,TCL nk zimeshaingia kutoka China,je kuna mwenye info au kuna ambaye anamiliki Moja ya Brand hizo na anazififiaje?
    Natanguliza shukrani.
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    TBC wanauza tv za Kichina lakini za kiwango cha juu, sio feki kama za mitaani.
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Jul 30, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Za kichina!!!!
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    1.sony
    2.hitachi
    3.panasonic
    4.sanyo
    5.lg
    6.samsung
    .
    .
    .
    .
    100.sinotec
     
  5. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    ni za aina gani na je bei inaanzia shs ngapi tafadhali
     
  6. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    kibongo bongo ni vizuri kuwa na TV zenye mechanism zaidi ya kuzia madhara makubwa au zenye kuhimili shock na kukatika katika kwa umeme. Brand maarufu nadhani ni Sony Samsung, panasonic etc

    Nadhani kwenye specs ni jambo la muhimu sana kuangalia si tu brand lakini model yenye vigezo vikubwa vya shock resisting.
     
  7. afkombo

    afkombo Member

    #7
    Jul 31, 2010
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nashukuru Kiranja Lkn swali bado liko palepale Je zinahimili Mazingira ya Kitanzania?Na kuan yeyote mwenye info kuhusiana na Bei?
     
  8. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,576
    Likes Received: 5,456
    Trophy Points: 280
    mkuu ni mechanism gani hii na mimi next time niangalie TV yenye hio mechanism.....?
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,945
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Kwangu mimi nadhani LG inafunika!
     
  10. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,576
    Likes Received: 5,456
    Trophy Points: 280
    angalia usije kununua "BADGE"............if u know what I mean............
     
  11. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Simply I mean not in Detail Ni vizuri kujua kifaa chako cha umeme cha thamani kubwa ka kita repsond vipi in an event of Undervoltage power supply. Mfano Power suply ya kompyuta nyingi zinakufa sababu ya hili tatizo la under voltage na sabbau power supply zenyewe hazina mechanism ya kujizima voltage inapokuwa chini sana. Kwa TV kuna model ambazo zina power supply inayoweza kujizima katika hali hii badala yakuendelea kutumia umeme huo.
     
  12. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,576
    Likes Received: 5,456
    Trophy Points: 280
    Asante....labda kwa kuongezea njia rahisi ni kununua EXTENSION LEAD YENYE SURGE PROTECTOR.....hii inafanya hio kazi uliosema iwapo TV yako haina.
     
Loading...