Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Branch manager wa nbc mlimani city afukuzwe kazi

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mkombozi, Mar 6, 2011.

  1. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huwezi kuamini NBC mlimani city Dar hua inatakiwa iwe imefunguliwa kuanzia saa 4 asubui,ila mpaka sasa hawajafungua.Wateja wamejaa hata ATM hazifanyi kazi.NBC imekua inafanya vibaya sana kwa wayeja wake.Hapa pembeni yake kuna CRDB inafanya vizuri sana,wamewawekea wateja hadi viti vya kukaa.NBC wao wanavuna tu hela ila kumjali mteja ni zero kabisa.Ni upuuzi sana.Kuna mteja anataka hela na anasafiri,amelalamika sana
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,800
    Likes Received: 2,205
    Trophy Points: 280
    mjifunze kuwa na account sehemu zingine....hao NBC upuuzi wao haukuanza leo
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Hivi huwa zinafunguliwa hata j2 eeh? Na suluhisho pekee ni kumfukuza kazi?
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    pelela article hii kule habari mchanganyiko!
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    apigwe chini tuu
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Juzi NBC CORPORATE ya kule Posta Mpya ambayo ndio kama Head Office wateja waliwatukana wafanyakazi kwa kuwaweka almost an hour kwenye mstari bila kupewa huduma yoyote kila mtu akija anawaangalia wateja halafu anaondoka, wanakuja wamevaa suti zao na vimini vyao wanawaangalia tu bila kuwapa huduma yoyote ilibidi wateja waanze kuporomosha matusi benki nzima ili wapate hizo huduma ndipo walipokuja na kuanza kuomba msamaha.
     
  7. Mwanaitelejensi

    Mwanaitelejensi Senior Member

    #7
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani Tanzania katika kutoa huduma za bank ipo? Kazi ya meneja sio kukaa ofisini na kuchart kwenye facebook ni kusimamia huduma za kibenki hata kama kuna foleni kubwa ya wateja anatakiwa kuhakikisha kuwa wateja wanahudumiwa haraka ili kuokoa mida yao (Time is money) sio kuja kukaa banki 1-5hrs ku-deposit au ku-draw pesa. Wajifunze kupitia nchi nyingine. Mameneja na wafanyakazi wa Bank za kitanzania ni wajeuri utafikri hiyo huduma inatolewa bure kumbe unalipia na mishahara yao inatokana na pesa ya wateja.
     
  8. M

    Matarese JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa ufupi, banking sector Tanzania nzima ni ovyo na inakera kupindukia! Huduma ni mbovu sana na kauli mbovu za wafanyakazi ni mbaya kupindukia. Unaweza kuwa hata na akaunti benki tatu tofauti tofauti, na una shida ya pesa (eg weekend) hapo ndio utajua ubovu wa huduma za benki za bongo. Binafsi natumia tu mara chache sana na inapobidi sana, otherwise najitahidi sana kuziepuka benki za bongo.
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    yamenikuta jana crdb kijitonyama,atm hazfany kazi,ukipiga cal center inaita hawapokei,ni ujingaujinga 2,hela zako then unazsoteeeea
     
  10. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    ... au kuchangia hoja humu JF!
     
  11. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mimi sikuhizi siweki hela zangu kwenye hizi benk kubwa ni upuuzi mtupu....hela zangu zipo kwenye hizi benk zenye umoja switch....ukitaka hela nyingi hukai sana, just few seconds unaenda benk unatoka na mkwanja wako, hawa nbc chai sana....unakuta unataka milion kadhaa wanakuweka kwenye kibulk room hakina hewa watu kibao humo ndani basi balaa tupu....mimi sitaki kuwasikia kabisa toka hii benk iende kwa wasauz imekua ya kipuuzi kupindukia, customer service hovyo yani mteja ni **** wakati kwingine mteja ni mfalme.
     
  12. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #12
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wewe hukujua km NBC ni benki ya Ki*******g:A S 13:
    Mbona kuna benki poa tu km EXIm, FBME hazina hata foleni sasa unakaa kusubiri hao makaburu. Achana nao tena ifunge fasta akaunti yako hamia benki za maana.
     
  13. Ba Martha

    Ba Martha JF-Expert Member

    #13
    Mar 6, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 338
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ipige chini mkuu..jiunge na tanzania postal bank ..
     
  14. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kwa kweli benki ya nbc ni janga la kitaifa
     
  15. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kufungua account sehem nyingine pia na kuwa na account nyingi ni kuongeza cost unnecessarily. Kama walivyosema wengine, benki zetu zina matatizo makubwa saana kuanzia na transaction costs zao na takataka nyingine. Hazina tofauti na makampuni ya simu. Tatizo wengi wetu huamini huduma zile tunazopewa ni hisani yaani si stahili yetu. Mteja anafanyiwa vile na bado anang'ang'ania benki ile. Dawa ni kuondoka kutafuta nafuu ya huduma. Hivi wateja wengi wakiwa na hulka ya kurejea kule walipohudumiwa vibaya unadhani hizi huduma mbovu hazitakoma?
    Pia kuna haja ya kuharmonise transaction costs na kufanya hizi withdrwaring costs ziwe uniform throughout hata kama mtu akidraw pesa kwenye benki nyingine. Mbona nchi nyingine haya yanafanyika? Sie tunangoja nyinyi?
     
Loading...