Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Brain za Prison Break

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Nyamtala Kyono, Jun 10, 2011.

  1. Nyamtala Kyono

    Nyamtala Kyono Senior Member

    #1
    Jun 10, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 162
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kwa maoni yangu hawa jamaa wana akili sana
    1. michael scofield
    2. alexander mahone
    3. t-bon

    wewe una maoni gani?
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    mwenye akili ni mtizamaji.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    mwenye akili ni mtizamaji. Jaribu kuangalia prison break ukiwa umelewa sana
     
  4. c

    chelenje JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwenye akili ni T-BAG
     
  5. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Mwenye akiri ni mtunz pamoja na director. Fullstop!
     
  6. Queen Kyusa

    Queen Kyusa JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 637
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    dah michael scofield anatisha
     
  7. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Unamatch na avatar.
     
  8. S

    Smarty JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 657
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    it depends on your definition of AKILI. Hata chizi ana akili ya uchizi.
     
  9. s

    sharobaby Member

    #9
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    na wewe bujibuji hahahahahah
     
  10. J Rated

    J Rated JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sucre..
     
  11. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mwenye akili ni Kanumba na Ray! Hata Kikiwete amesifia bongo moviessss!
     
  12. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,426
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Scofield ni kichwa., but T-BAG kaipendezesha ile kitu..!!
     
  13. Mwita Matteo

    Mwita Matteo JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2011
    Joined: May 16, 2010
    Messages: 216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hakuna mwenye akili unayoifikiria wewe kati ya hao uliowaandika ila unachokiona kama ni uwezo wao mkubwa wa akili wameumbiwa na mtunzi pamoja na director wa hiyo series. Mfano Michael Scofield, amembwa kama mtu mwenye ujuzi mkubwa katika fani ya uhandisi na unaweza ukadhani amesoma na kuhitimu shahada ya juu ya Uhandisi. Ina ukweli ni kuwa . "He graduated from Princeton University completing his bachelor's degree in English Literature". source:Wentworth Miller - Wikipedia, the free encyclopedia. Mi ninacho weza kuchangia hapoa ni kuwa hao jamaa wote uliowaandika hapo juu wanauwezo mkubwa sana wa kuigiza, ila pamoja na uwezo huo wameza kuupiga msasa au kukipiga msasa kipaji chao walicho nacho kwa kwenda shule and therefore their talent is supplemented by their educational background. Kitu ambacho ni nadra sana kukikuta kwa waigizaji wetu wa Nyumbani. Hebu fikiria mtu kamaliza darasa la saba alafu unampa scene ambayo itamkata yeye aigize kama lawyer...Hata iweza hata kama atahudhuria mahakamani mara mia ili kujifunza kile mawakili wanacho kifanya. Alafu kitu cha pili ni kuwa wenzetu wale wanavyoigiza hujua kama wanaigiza unaona kama ni uhalisia na ndio maana unaweza kuhadaika kuwa Scofueld ni Mhandisi kumbe sio. Ila huku kwetu mtu anaigiza afu anaigiza kuigiza...unamwona kabisa jamaa anaigiza hapa. Tunasafari ndefu waungwana
     
  14. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,426
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Mkuu hakuna kilaza humu ndani kuamini kuwa wale watu ndo walivyo katika maisha yao ya kawaida( Though wakati wa kuchagua characters huwa waanajaribu kumatchisha characters na uhalisia wake) So hapa I think kinachoongelewa ni uwezo waliouonesha mle ndani imagining t's ril..!!
    I think t's jst like tht..! Am ready to be corrected...!!
     
  15. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #15
    Jun 11, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kinyago uchonge mwenyewe halafu ukiogope ( naona kama iko hivi Bujibuji? )
     
  16. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #16
    Jun 12, 2011
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hapa anazungumziwa Michael Scoffield na sio Wentworth Miller, upo hapo?
     
  17. K

    Kituko JF-Expert Member

    #17
    Jun 12, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Scoflield alikuwa kama actor Mkuu na alicheza vizuri, lakini TBAG ndio aliyecheza vizuri zaidi kwenye nafasi yake, scene almost zote alizocheza zilikuwa zinauhalisia zaidi ya hata zile za Michael
     
  18. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #18
    Jun 12, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mahone kacheza vizuri sana i guess zaid hata ya huyo scofield...they were almost equal only that mahone can shoot a bullet...T-bag ni mbishi sana kila binadamu akiwa mtata vile sijui dunia ingekuaje (kumbuka alipiga nyama ya mtu jangwani)
     
  19. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #19
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Kiukweli wahusika wote ndani ya hiyo series walitumia nafasi zao kwa %100, only that wengine scene zao zilikuwa chache. Sana sana mapungufu yalionekana kimfumo zaidi sehem chache na ndio maana waandaaji walitumia akili ya ziada kuweka matangazo kuwa viewers' discretion is allowed. Mfano sehem ambapo t bag kala nyama ya mtu. Pia pale ambapo wanatoroka gereza la no man's land
     
  20. Nyamtala Kyono

    Nyamtala Kyono Senior Member

    #20
    Jun 13, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 162
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hahaaaaaaaa du we mkali mzee
     
Loading...