Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Brackberry Kwisha!!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Ng`wanakidiku, Mar 30, 2012.

  1. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  2. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Ni biashara tu.watarudi juu tena
     
  3. s

    swiz Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bb kwisha chat
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    aisee iphone kiboko mpaka RIM wamechemsha duh
     
  5. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tatizo hizo iPhone na Android hazikai na charge muda mrefu,sasa na huu umeme wa kuungaunga si balaa hilo!Blackberry zitazidi kuwa juu tu!
    ---Believdat---
     
  6. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mh hata me naona ni biashara tu watakaa fresh ila BB iko poa
     
  7. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Kweli mkuu haya 'masimu' ikija kwenye suala la charge/battery ni kizungumkuti. Nadhani kunahitajika mapinduzi katika technolojia ya battery za simu........kwa kuanzia angalau kungeweza kuwa na namna ya kutumia solar energy ku-recharge (kama baadhi ya calculator zilivyo).
     
  8. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,945
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    nilikuwa nataka kununua black berry so inabidi nijipange upyaaaa...smart4nes bado ni deal ....ok
     
  9. Fekifeki

    Fekifeki JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hata mimi nakuunga mkono ndugu yangu!
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Brackberry????????
     
  11. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Smartphones zote linapofika suala la charge zinatia uvivu sana, kila siku iko kwenye moto, arrrrrrrrrgh! Simu wacha iwe simu tu, mambo mengine malizia kwenye iPad! Asante sana Marehem Jobs
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Duu kwahyo BB itakua kama kopo RIM wakisalenda? I don't think so watauzia wachina mambo yataenda mchibuyu.
     
  13. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    People use Blackberry like it is a still cool thing to do!!smh
     
  14. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Guys,kwenye biashara hasara ni jambo la kawaida kabisa
    Sijaona jambo la kushangaa hapa hata kidogo.
    OTIS
     
Loading...