Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

brac kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by dbrane, Aug 6, 2012.

  1. d

    dbrane Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hawa jamaa wa brac jamani wajipange sawa sawa. Niliona tangazo humu ndani juzi kuwa wanataka afisa mikopo. Mi ni mmoja wa walio2ma maombi. Baada ya siku kama 4 hv nkapata sms ikinitaharifu kuwa niwapigie kwa ajili ya kujaza fomu. Kupiga eti mdada kwenye cm anasema ni2me elfu 8 ndo an2mie fomu. Kuna kaz kwel hapo wana jamvi?
     
  2. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    achana nao matapeli hao!
     
  3. m

    moyo wangu Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Matapeli hao halaf ni wadada wa arusha nam kuna frnd yangu kaambiwa atume elfu nane kwenye namba ya voda
     
  4. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Achana na wababaishaji hao ,taasisi yenyewe ni ya kitapeli iliwah kumfungia mama mmoja kule songea kwamba ajalipa deni.
     
  5. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kimbia kabisa wala usiangalie nyuma. hapo hamna kazi ni ubabaishaji
    thanks
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Siku waliyotangaza hizo kazi tulimwambia yule mwanzisha ile thread mbona email aliyotumia sio ya kiofisi! akajitetea sana kumbe ni tapeli tu.
     
  7. M

    Makareti Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh kumbe na ofsi za design hiyo zipo?
     
  8. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ishhh yaan kila kitu ni unjanja tu!
     
  9. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
  10. maria pia

    maria pia JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 516
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    pumbavu zao
     
  11. DSpecial

    DSpecial JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 455
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wizi mtupu, wezi tu hao
     
  12. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mimi pia niliwapigia wakaniambia nitume sh.elfu kumi ndo wanitumie form yao nijaze, nilijuuliza marambilimbili hivi inawezekana kweli hii nikiwatumia hiyo hela alafu wasipo nitumia hiyo form itakuwaje? nilijiuliza mengi sana nikajisemea natafuta kazi na nina shida ya kazi kweli lakini siwezi tuma hi hela, Tunahitaji kuwa makini sana jamani sisi ambao bado hakijaeleweka mtaani.
     
  13. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    pole sana mkuu,mambo ya kazi yana frustrate sana bora nimeanza kujiingiza kwenye ujasiriamali polepole
     
  14. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Nipo na jamaa hapa London pub -ubungo xternal, yeye anafanya kazi BRAC HQ-MBEZI BEACH -MAKONDE. DSM, anasema hakuna kitu kama hicho, BRAC hawatozi hela, unapigwa interview ya kuandika and then ya kuonge. Hakuna kujaza form, maombi ya kazi yanatumwa kwa njia ya posta au unapeleka kwa mkono, na sio email. Hao ni matapeli kimbia fasta, walipoti kwa kamanda kova haraka sana. CPA(T)
     
  15. BIF

    BIF Member

    #15
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wajinga kweli hawa.
     
  16. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hahaaa,inatia simanzi bwana watu wapo kitaa hawana ajira wao wanataka wapate kupitia migongo yao so sad.
     
  17. maria pia

    maria pia JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 516
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kumbe,subiri
     
  18. Anna pita

    Anna pita Member

    #18
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    acheni kukariri kila kitu utapeli nani akutapel sh 8000 kuweni waelewa haya vipi walioenda ofsini kuchukua form na kupewa risiti nao wametapeliwa? hatuna njaa za kiivyo
     
  19. m

    markj JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    hata ssra huku ujasiriani hawahusiki! safi mkuu wa kazi!
     
  20. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #20
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    asante ndugu yangu. aah hao hawahusiki kabisa, sema tu kutake off ndio huwa inakuwa ngumu mwanzoni. but after sometimes mabo yanaenda tu mkuu.
     
Loading...