Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BP waanza kuuza mafuta serikali YAGWAYA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kachanchabuseta, Aug 22, 2011.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Katika hali ambayo haikutegemewa compuni ya BP Tanzania imeaanza kuuza
    mafuta yake katika vituo vyake. Leo tarehe 22.08.2011 kituo chake kilicho karibu na Bank M
    wameanza kuuza mafuta. Kama unapita pale sasa hivi kuna magari mengi ya kibarozi na serikali na
    raia wa kawaida wanajaza mafuta,

    Jana 21.07.2011 kituo cha mwenge walifungua mpaka sasa wanauzi mafuta kwa kwenda mbele, kabla
    hawajauzi jana niliona fundi anapanda juu kutoa nembo ya "BP" ili wasema walikuwa wanatumia nembo nyingine


    Hivi kwanini serikali hii wanajizalilisha??
    kwani hii serikali inakuwa Legelege???
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu, BP hawakuzuiwa kuuza mafuta kwenye filling stations zao. Ewura walisimamisha leseni yake ya biashara ya jumla na hawaruhusiwi kuuza mafuta kwa jumla. Hizi filling station zinaruhusiwa kununua mafuta kwingine na kuendelea na biashara kwa sababu zenyewe hazikuhusiak an adhabu ya BP. na kama haufahamu, vituo vingi hivi vya kujaza mafuta havimilikiwi na BP moja kwa moja, ni vituo vya watu binafsi ambao wana mkataba na BP wa kutumia nembo yao ya biashara
     
  3. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    usikurupuke soma masharti waliyopewa!!!
     
  4. k

    kabombe JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 7,503
    Likes Received: 2,752
    Trophy Points: 280
    Usiwe na kiherehere cha kukimbilia JF kabla ya kufanya utafiti.Kwenye nyekundu umejipiga ngwala kabla hata ya kufikisha ujumbe jamvini.
     
  5. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,521
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    <br />
    Na wewe bana. Kwani ni kipi walizuiliwa? Ni kuuza jumla ama rejereja? Mimi nilivyowaelewa Ewura bubu ni kwamba BP wamezuiliwa kuuza mafuta yake ya petrol, diesel na ya taa kwa reja reja na badala yake wataruhusika kuyauza jumla kwa makampuni mengine ambayo hayo ndiyo yatauza rejereja.<br />
    .
     
  6. M

    Maswa Member

    #6
    Aug 22, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    BP ni mradi wa serikali hawakutaka ku-disclose their interest to the public. Ni vizuri serikali kuweka wazi miradi yote ili watanzania waijue na siyo kufanya kama magendo! vinginevyo tutakuwa na tafisiri kwamba watu wanatumia serikali kufanya biashara zao binafsi.
     
  7. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,989
    Likes Received: 1,858
    Trophy Points: 280
    hili la Bp limetushangaza wengi,na hakuna anaefatilia kwani hakuna agizo la serikali lilotimizwa! Wameendelea kuuza mafuta na majuzi nilikuwa airport nikashuhudia!
     
  8. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,989
    Likes Received: 1,858
    Trophy Points: 280
    hapa nipo BP mwenge najaza mafuta! Mbona hii ni habari kubwa waandishi wetu mbona hawaoji?
     
  9. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
     
  10. Jagermaster

    Jagermaster JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 657
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa kifupi tu, vituo vya mafuta vya BP havikuzuiwa kuuza mafuta,hivi hamkulielewa hili. Toka lini selikari ikajipiga marufuku!!!.BP ilizuiwa kuagiza mafuta tu, akili kumkichwa!, mlishaambiwa selikari hewa hii, mnataka msadikishwe namna gani???..
     
  11. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    masharti gani hayo kwamba na vituo vyake vyote vianze kuuza mafuta? mimi ninavyojua vituo vinavyotumia nembo ya BP viko mikoani sia dar
     
  12. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Hapa dar es salaam Bp filling station zote zinamilikiwa na BP wenyewe mkoan ndo other comp wanatumia nembo yao
     
  13. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hil ni tatizo la uelewa mdogo, pole
     
Loading...