Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Boyz II Men

Discussion in 'Jamii Photos' started by geophysics, Jul 30, 2011.

  1. g

    geophysics JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sasa wewe mgeni wetu mbona umeanza kunukuu picha zilizopo humu...... Embu tembelea thread nyingi nyingi kwanza basi kabla hujaweka maana hiyo picha ipo hapa tena si mara moja...
     
  2. Charles1990

    Charles1990 JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    bow wow na omarion.nice
     
  3. Desteo

    Desteo JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    mh! are u sure mi mgeni? ni madhila tu ndugu yangu yanatufanya kuonekana wageni humu
     
  4. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,190
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Bange mbaya sana.
     
  5. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Aliyechakachua picha za hawa wasanii amekosea kidogo. Hali halisi ni kwamba mkwele ni mrefu kidogo kuliko anayejiita mtoto wa mkulima. Azawaizi nampongeza mtoa mada kwa ubunifu. Wamependeza sana na in fact wanafanana kabisa tena sana na matendo yao.
     
Loading...