Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Boyz 2men vs Westlife

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mbushuu, Nov 20, 2011.

  1. Mbushuu

    Mbushuu JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 701
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 80
    Habar wanajamvi,2day ni wkend xo since morning nmeamka na nyimbo laini especially za boyz 2men na westlife mwishowe nikaja na swali ivi nani mkali kati ya haya makundi mawili?ukizingatia vibao vyao kama vile dreams,colour of love,doing just fine,mama(boyz 2men)wakati westlife wana queen of ma heart,ma luv,soledad,cost 2 cost,toeni votes zenu wadau,nawasilisha!!!
     
  2. BABU CHONDO

    BABU CHONDO JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 857
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Oyaaaa peleka upupu wako fb huko ndo kuna mashoro baro humu umekosea.
     
  3. v

    valid statement JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Nadhani wote wakali.
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wote nyimbo zao nzuri
     
  5. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,141
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280
    Yap yap mpe mpe huyo hapa tunajadili maswala ya Kitaifa. West lf Uk.
     
  6. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Wapwaa.........kulikoni?

    Ameanza huyu.............


    Na huyu akadakia..................



    Kwani hili jukwaa ni la nini vile?

    Kwa mtoa mada..............Boyz II Men nawapa kura yangu na hasa kibao chao I don't wanna fall in love again!
     
  7. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ni vitu viwili tofauti kabisa kulinganisha B2Men wana fanya RnB
    Westlife ni POP.
    Kila mmoja ni mkali kwa style yake anayoitumia, ukizungumzia mafanikia ya B2Men lazima umtaje Babyface maana asilimia 85 ya nyimbo yeye ndio mwandishi wake.
     
  8. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,650
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    me just love them so much,kwakweli naweza kesha naskiza
    boyz2men walivokuja now yani kiboko...wamekua wababa na mvuto plus
     
Loading...